[TycoHD-T8 Plus] Firmware mới cập nhật với tính năng tự động duyệt poster phim như dòng Tvix

bum90

Ðề: Re: Ðề: [TycoHD-T8 Plus] Firmware mới cập nhật với tính năng tự động duyệt poster phim như dòng Tvix

Bác muốn nghe playlist trên e này thì bác chịu khó move những bài hát mà bác muốn nghe vô một cái folder khi đó e nó sẽ hát lần lượt từng bài trong folder đó bác à, chứ mình ko tự add vô từng bài vô playlist cho e nó được

cảm ơn bác, tại em thấy trong menu của nó có mục playlist nên mới hỏi !!

Ðề: [TycoHD-T8 Plus] Firmware mới cập nhật với tính năng tự động duyệt poster phim như dòng Tvix

Bác HD360 cho em hỏi. Trước kia có mua của bác 1 con tyco t8 đã chết 1 lần nguồn và mua lại chỗ bác đuwowcs 1 thời gian bây giờ cái nguồn đó lại die. Không biết chỗ bác có còn cài nguồn của con tyco t8 ko?

aac

Ðề: [TycoHD-T8 Plus] Firmware mới cập nhật với tính năng tự động duyệt poster phim như dòng Tvix

Mình mới up lên firware 4.0.0 thì có hiện tượng tín hiệu vào TV là 720 trong khi firware cũ theo máy là 1080 các bác nhỉ? Phải vào đâu để chỉnh?
thanks!
Nhiều khả năng bác up sai bản firmware rồi, nếu là T8 plus thì up bản 3.5.2 mới đúng.
Cách up lại như sau:
1. Giải nén bản firm chuẩn vào USB
2. Máy đang ở chế độ tắt nguồn hoàn toàn( cả nguồn sau thân máy)
Cắm USB vào, giữ tay vào phím Power trước mặt rồi bật công tắc nguồn phía sau, giữ như thế 10s rồi thả tay ra.
Máy sẽ tự động tìm firm trong USB để cài lại.
3. Chúc vui

Bên trên