UHD 78" đã có mặt tại HDVN.

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: UHD 78" đã có mặt tại HDVN.

Chúc mừng bác Bin có được sản phẩm ưng ý!
Bác thật là chịu chơi và chịu chi :D nhưng quan trọng là em thấy bác máu lửa thật đấy!
Giá mà em được gần nhà bác chạy qua xem nhờ trực tiếp tí :-?

Mua toàn model rẻ tiền nên hỏng còn kêu gì. Hi
Thử mua con như bác chủ TOPIC xem còn hỏng nữa không
Híc nói như Bác hóa ra tivi rẻ tiền của bọn này toàn hàng cùi à? Khổ thân cho dân nghèo đã ít tiền lại mua phải đồ rởm.

Bin-K

Well-Known Member

Chúc mừng bác Bin có được sản phẩm ưng ý!
Bác thật là chịu chơi và chịu chi :D nhưng quan trọng là em thấy bác máu lửa thật đấy!
Giá mà em được gần nhà bác chạy qua xem nhờ trực tiếp tí :-?

Cám ơn bác quá khen, em làm được nhiêu nuôi Gấu mẹ Gấu con còn lại là em sắm đồ chơi mà bác ~O)

Híc nói như Bác hóa ra tivi rẻ tiền của bọn này toàn hàng cùi à? Khổ thân cho dân nghèo đã ít tiền lại mua phải đồ rởm.

Thực ra ko phải vậy đâu bác, chất lượng hàng xuất cho từng thị trường + may mắn nó quyết định độ bền cái đồ điện tử mình dùng đó bác ạ.

Chúc cả nhà một buổi tối vui vẻ.

DigiCity Group

Well-Known Member

Dạ, Gấu em dễ nuôi nên cũng đỡ đau đầu mấy vụ vui chơi của em.

Sáng nay em lọ mọ cắm ổ cứng 1Tb em chứa các film tài liệu 720P em down của bác Hoaitrung trên hdvn. Cắm thẳng vào usb 2.0 là em nó chơi luôn. Ngay từ menu bên ngoài em nó đã thể hiện quá tốt, từng folder rồi đến từng film đâu ra đấy. Em sắp xếp mỗi folder lớn gồm nhiều film với tổng dung lượng trên 30Gb nhưng em nó load rất nhanh. Vào đến film thì em nó cho ra hình đại diện của từng film luôn, rất dễ lựa chọn. Đến phần trình chiếu, tuy chỉ là 720 nhưng qua quá trình xào nấu thêm mắm thêm muối em nó cho ra một thứ hình ảnh quá tuyệt. Màu sắc, độ nét rất tốt.

Thôi em ăn cơm rồi ra vp đây, chúc các bác một ngày làm việc hiệu quả.

P/S Cho em nợ tý hình [-O<
A E đang hóng hình của bác quá . Mà đáng đồng tiền bát gạo bác à , chứ bỏ cả đống tiền ra k ưng ý thì ... :( .

luonnho1001

Well-Known Member

Chúc mừng bác em này xem World Cup thì tuyệt, mà kể cũng lạ con người lại cứ thích màn hình cong và chân dài thẳng các bác nhể.

VThanhgtvt

Well-Known Member

@ Ngoài lề: B Bink về VN chưa thế ah?

Bin-K

Well-Known Member

A E đang hóng hình của bác quá . Mà đáng đồng tiền bát gạo bác à , chứ bỏ cả đống tiền ra k ưng ý thì ... :( .

Em xin lỗi bác, em bận quá, vừa nghỉ được vài ngày lại đi công tác rồi, sang tuần thì em nghỉ thì mới có hình được.

Chúc mừng bác em này xem World Cup thì tuyệt, mà kể cũng lạ con người lại cứ thích màn hình cong và chân dài thẳng các bác nhể.

Khổ thế đó bác ạ, có cái này thì đòi cái kia.

@ Ngoài lề: B Bink về VN chưa thế ah?

Dạ, em lại chạy rồi bác ạ, sang tuần em mới được nghỉ, lúc đó có về thì mới về được bác ạ. Về em sẽ nhắn tin cho bác.

maychieu4k

Cái tivi của bác đúng là khủng. gần bằng các bác chơi máy chiếu rồi. Thấy HDVN mới giới thiệu tivi 370 inch. Em đợi nó về rồi trên tay Review cho các bác

Bin-K

Well-Known Member

Cái tivi của bác đúng là khủng. gần bằng các bác chơi máy chiếu rồi. Thấy HDVN mới giới thiệu tivi 370 inch. Em đợi nó về rồi trên tay Review cho các bác

Em ko khoái máy chiếu lắm, to thì to thật, nét cũng tốt nhưng bật lên tắt đi rườm rà quá. Bao giờ bác làm con 370" về để ngoài sân xem thì nhất xóm luôn. Ngồi trong nhà uống cà phê xem tv mãi ngoài sân vườn, quá chuẩn.

thinhsve

Well-Known Member

Tuyệt vời quá Bác chủ ơi.
P/S: Bác chủ upload mấy phim 4K của Samsung cho em xin, em test con LG 4K cùi của em. Thanks.

Bin-K

Well-Known Member

Tuyệt vời quá Bác chủ ơi.
P/S: Bác chủ upload mấy phim 4K của Samsung cho em xin, em test con LG 4K cùi của em. Thanks.

Dạ, để em đi công tác về rồi em xem thế nào, có thể up được thì em up ngay, chỉ sợ nó lớn quá ko up được thôi.

B tính theo bước b Bink ah?

Theo tình hình chính phủ nhà em thì chắc phải tầm giữa tháng sau em mới về,về em sẽ nhắn bác trước tuần nhé.

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: UHD 78" đã có mặt tại HDVN.

Dạ, để em đi công tác về rồi em xem thế nào, có thể up được thì em up ngay, chỉ sợ nó lớn quá ko up được thôi.

Theo tình hình chính phủ nhà em thì chắc phải tầm giữa tháng sau em mới về,về em sẽ nhắn bác trước tuần nhé.

em nhớ là chưa đến 100GB / phim đâu, bác cứ up đi, chỉ sợ nó mã hóa cho tivi samsung các tivi khác ko đọc được hoặc các đầu HD khác ko đọc được. Với lại hiện tại cũng chưa thấy đầu HD nào công bố chơi tốt H265 cả :)

thinhsve

Well-Known Member

Nếu Bác không upload được. Khi nào về VN Bác mang về dùm và cho em Copy với. Thanks

Bin-K

Well-Known Member

em nhớ là chưa đến 100GB / phim đâu, bác cứ up đi, chỉ sợ nó mã hóa cho tivi samsung các tivi khác ko đọc được hoặc các đầu HD khác ko đọc được. Với lại hiện tại cũng chưa thấy đầu HD nào công bố chơi tốt H265 cả :)

Nếu Bác không upload được. Khi nào về VN Bác mang về dùm và cho em Copy với. Thanks

Chắc vụ mang về copy khả thi hơn, em up mấy đĩa Bluray audio có chưa đến 10G một đĩa mà ko nổi. Khi nào về em mang về.

langthangvn33

Uploader

Chắc vụ mang về copy khả thi hơn, em up mấy đĩa Bluray audio có chưa đến 10G một đĩa mà ko nổi. Khi nào về em mang về.

chúc mừng bác , ti vi khủng quá ...

dỹ nhiên xem ti vi lớn vẫn thích hơn nhưng làm cái tivi 100 inch thì ko phải ai cũng có tiền để mua ....

Bin-K

Well-Known Member

Giá đó em đập hai con để làm từ tường bên này qua tường bên kia luôn bác VThanhgtvt ạ.

Nay em mới cắm được cái ổ cứng SS tặng kèm vào máy. File ko lớn như em nghĩ, ko xem được bằng các soft em đang cài trên máy Win, ổ 1T, nhét thêm file vào vẫn ngon lành. Sang tháng em về HN em sẽ vác em nó về để các bác mổ xẻ.

Chúc các bác một ngày làm việc hiệu quả.

Bên trên