[ỨNG DỤNG] BSB smart relax phát hành ứng dụng .apk cho Android - Cập nhật IOS

thaovjp89

Well-Known Member
Ðề: [ỨNG DỤNG] BSB smart relax phát hành ứng dụng .apk (beta) cho Android - Tặng 2 triệu điểm dùng thử

Em điểm danh thứ 200 ạ
Đã like và share
1. số thứ tự: 133
2. tên tài khoản BSB: thavjp89 (email: [email protected])
Thanks!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

quangvvk4

Ðề: [ỨNG DỤNG] BSB smart relax phát hành ứng dụng .apk (beta) cho Android - Tặng 2 triệu điểm dùng thử

STT 134
tk bsb: quangvvk4

Đã like và share
STT: 135
Tên tk bsb: thetrungit (email: [email protected])

mr_phamthaihung

Đã share và thích
STT 136
Tên tk bsb: mr_phamthaihung. Mail [email protected]
Thanks rất rất nhiều

fa9603

Member

Đã share và thích STT 137
Tên tk bsb : fa9603
thank you

hainam1982

Well-Known Member

Bác chủ cho em xin ít điểm nhé
STT 138
Tên tài khoản hainam1982

nghiamt

Member

Số thứ tự : 139
Tài khoản : nghiamt
Em cám ơn chủ topic

bác cho em ít điểm nhé
STT 140
tk: cuonglasuco
Thank!

vichou

Member

Hic ko biết sao nhưng em dùng trên Q10 thấy lâu lâu lại treo T_T

Em Đã like và share
1. số thứ tự: 141
2. tên tài khoản BSB: giacatphuong (email: [email protected])
Thanks!

tuangiangpoland

Đã like và share
1. số thứ tự: 142
2. tên tài khoản BSB:tuangiangpoland (email: [email protected])
Thanks

huyphonghg

Đã like và share
1. số thứ tự: 143
2. tên tài khoản BSB : huyphonghg
mail: [email protected]

Bác chủ ơi, em có tài khoản vip của cái BSB này lâu rồi, lúc trước active cũng đăng ký vip, vào xem kênh được kênh mất bực quá xóa đi. Giờ tải về cài vào thì tài khoản hết hạn, phải đăng kí vip trở lại mới vào được, đăng ký xong thì cũng kênh được kênh mất.
Thử xem K+ hoặc một số kênh thể thao nước ngoài thì đa phần là không vào được. Trong khi mấy cái addon trong Kodi vẫn thấy chạy tốt những kênh thể thao đó, K+ thì em thử fly và vietmobi tv đều thấy chạy dc.
Nói thật là em hơi thất vọng vì phần mềm này, nếu bác là người trong nhà của BSB thì mong bác có cải tiến tí tí, kênh nào không xem được thì xóa hẳn ra khỏi list, hoặc những kênh chỉ xem được trong một vài thời điểm nào đó thì bác cũng nên có dòng chú thích để anh em biết khỏi mất thời gian chọn rồi lại thoát. Cũng mong anh em viết phần mềm ứng dụng của việt nam phát triển mạnh mẽ, vì thế hầu như những phần mềm nào tạo sự tin tưởng, ổn định thì em cũng đều mua tk vip để ủng hộ cả.

Xin đính chính thêm là đa phần em chỉ quan tâm đến các kênh thể thao có trực tiếp bóng đá, tennis này kia thôi. Và em cũng chỉ có ý kiến với nhóm kênh đó, còn phim online hoặc những kênh khác thì em ít khi vào nên không có ý kiến gì. Tất nhiên mỗi phần mềm tạo ra đều phục vụ đa nhu cầu, cũng khó mà hoàn thiện được, nhưng cũng mong những coder cải thiện thêm chất lượng phục vụ vì em nghĩ một khi hài lòng với phần mềm nào đó thì cũng không ít người sẵn sàng trả phí để sử dụng lâu dài.

Chỉnh sửa lần cuối:

lqkntvn

Member

Bác chủ ơi, em có tài khoản vip của cái BSB này lâu rồi, lúc trước active cũng đăng ký vip, vào xem kênh được kênh mất bực quá xóa đi. Giờ tải về cài vào thì tài khoản hết hạn, phải đăng kí vip trở lại mới vào được, đăng ký xong thì cũng kênh được kênh mất.
Thử xem K+ hoặc một số kênh thể thao nước ngoài thì đa phần là không vào được. Trong khi mấy cái addon trong Kodi vẫn thấy chạy tốt những kênh thể thao đó, K+ thì em thử fly và vietmobi tv đều thấy chạy dc.
Nói thật là em hơi thất vọng vì phần mềm này, nếu bác là người trong nhà của BSB thì mong bác có cải tiến tí tí, kênh nào không xem được thì xóa hẳn ra khỏi list, hoặc những kênh chỉ xem được trong một vài thời điểm nào đó thì bác cũng nên có dòng chú thích để anh em biết khỏi mất thời gian chọn rồi lại thoát. Cũng mong anh em viết phần mềm ứng dụng của việt nam phát triển mạnh mẽ, vì thế hầu như những phần mềm nào tạo sự tin tưởng, ổn định thì em cũng đều mua tk vip để ủng hộ cả.

Xin đính chính thêm là đa phần em chỉ quan tâm đến các kênh thể thao có trực tiếp bóng đá, tennis này kia thôi. Và em cũng chỉ có ý kiến với nhóm kênh đó, còn phim online hoặc những kênh khác thì em ít khi vào nên không có ý kiến gì. Tất nhiên mỗi phần mềm tạo ra đều phục vụ đa nhu cầu, cũng khó mà hoàn thiện được, nhưng cũng mong những coder cải thiện thêm chất lượng phục vụ vì em nghĩ một khi hài lòng với phần mềm nào đó thì cũng không ít người sẵn sàng trả phí để sử dụng lâu dài.
K+ OK , bạn có thể xem qua kênh BSB sport 1, 2 lúc có trận đấu. Còn tất cả giải khác thì bạn vào LiveTV rus là có hết nhé. Tenis cũng vậy (autoupdate). Chúng tôi ko biết có app nào mà các chưng trình thể thao live nhiều như app or addon này

dangdtbk

Member

1. STT 144
2. User dangdt93 email [email protected]

tongle

Member

1. STT 145
2. User dangdt93 email [email protected]

tongle

Member

. STT 146
2. User tongle72 email [email protected]

Đã like và share
1. số thứ tự: 147
2. tên tài khoản BSB:thanhthien (email: [email protected])
Cám ơn BSB rất nhiều

tienlequoc

Well-Known Member

Đã chuyển điểm đến #147 nhé. Các STT 112 115 119 128 133 xem lại tên tài khoản chưa đúng hoặc chưa có tài khoản nhé.

davidbeckham_nd

Well-Known Member
Re: [ỨNG DỤNG] BSB smart relax phát hành ứng dụng .apk (beta) cho Android - Tặng 2 triệu điểm dùng thử

E xin 1 viên gạch rùng thử với bác T ơi !!!
Đã Like và share !

Bên trên