Đánh giá Ứng dụng ZingMP3 trên Dune Player

zosiar

Member
Ðề: Ứng dụng ZingMP3 trên Dune Player

Ngoài lề 1 tí. Bạn Zosiar , bạn có thể update app zing mp3 trên tv sony cho giống bản này không ? vì bản trên sony đơn giản quá (giống với bản bạn demo ban đầu ) nếu được thì quá hay - đỡ phải mở dune
Cám ơn bạn

Chào bạn,

Phiên bản mới của ZingMP3 trên TV Sony (dòng hỗ trợ Opera) sẽ được cập nhật trong vài ngày tới bạn nhé.

zosiar

Member

Cám ơn bác vì các đóng góp này. Hiện nay Zing đang cần phản hồi từ người dùng để có thể xây dựng ứng dụng được tốt hơn.

Về việc thu phí sử dụng dịch vụ ZingMP3 sẽ chỉ áp dụng cho tính năng nghe nhạc chất lượng cao (320kbps và lossless) thôi bác nhé.

lelaihs

Không hiểu sao khi tội bật Zing TV đều bị báo lỗi kết nối mạng, nhưng xem hayhayTV thì bình thường. Có ai bị vậy ko ?

zosiar

Member

Không hiểu sao khi tội bật Zing TV đều bị báo lỗi kết nối mạng, nhưng xem hayhayTV thì bình thường. Có ai bị vậy ko ?

Tình trạng này thỉnh thoảng xảy ra khi kết nối từ máy bạn đến hệ thống Zing chậm nên sẽ bị mất kết nối do vậy bạn chọn "Kết nối lại" để "refresh" lại bạn nhé.

thanhyk

Well-Known Member
Em chỉ quan tâm video ca nhạc chất lượng cao thôi, chứ nhạc thì dung lượng thường nhỏ down lưu máy tính là được. Cho hỏi chất lượng nhạc của video ca nhạc có 'ngon' không. Đăng ký Vip bao nhiêu/ tháng ạ.

nghiactcp

Member
Em chỉ quan tâm video ca nhạc chất lượng cao thôi, chứ nhạc thì dung lượng thường nhỏ down lưu máy tính là được. Cho hỏi chất lượng nhạc của video ca nhạc có 'ngon' không. Đăng ký Vip bao nhiêu/ tháng ạ.
Nhạc thì nghe ok, nhưng mà video thì zing cần phải xem lại, nó chỉ được SD là nhiều.
Nếu là fan của HD thì đừng bao giờ xem hình ở zingmp3.

meocon

Well-Known Member

TV SONY có zing mp3 mà LG lại ko có , buồn quá điiiiii

minhha

Bạn Zosiar cho mình hỏi sao app zingtv và zingmp3 trên dune cứ mấy bữa bắt nhập mã kích hoạt 1 ( mỗi lần nhập lại phải mở máy tính )lần trong khi Zing trên tv sony chỉ nhập có 1 lần duy nhất vậy?

meocon

Well-Known Member

Hôm qua test thử , vào màn hình barcode , kêu là lên PC nhập code .
Nản , người dùng đâu có thời gian làm ba cái này .
Thứ 2 : muốn tắt mà ko tắt dc , return cũng ko ra , Stop cũng ko thoát , tắt nguồn luôn cho lẹ .

prox6

mình đã test thử, sử dụng bình thường mà mấy bác

zosiar

Member
Ðề: Re: Ứng dụng ZingMP3 trên Dune Player

Co bác nào dùng 301 ko? âm thanh ra loa bé tý mà ko chỉnh đựoc bằng remote

Hiện nay ZingMP3 chưa hỗ trợ tính năng chỉnh âm lượng trực tiếp từ remote Dune. Bác bị tình trạng này là do khi bác xem phim offline hoặc các ứng dụng khác, bác đã chỉnh thấp âm lượng xuống nên khi vào app ZingMP3 thì âm lượng bị bé. Để khắc phục, bác xem phim offline, chỉnh lại âm lượng 100% nhé.

zosiar

Member

Bạn Zosiar cho mình hỏi sao app zingtv và zingmp3 trên dune cứ mấy bữa bắt nhập mã kích hoạt 1 ( mỗi lần nhập lại phải mở máy tính )lần trong khi Zing trên tv sony chỉ nhập có 1 lần duy nhất vậy?

Chào bạn, lỗi này đã được khắc phụ rồi bạn nhé. Hiện nay bạn chỉ cần đăng nhập 1 lần, hệ thống sẽ lưu lại thông tin của bạn.

Bên trên