Ưu đãi của 24bid.vn cho thành viên HDVN !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

nvqhaiduong

Well-Known Member
Ðề: Ưu đãi của 24bid.vn cho thành viên HDVN !!

Mấy trò kiểu này mình không thích lắm. Thanks!

Chơi bid kiểu này không hay. Một kiểu lùa gà mà thôi. Mất rất nhiều tiền khi tham gia.
Có chăng người lợi nhất là người tổ chức 24bid mà thôi.

ngocanhnt

có miễn phí vip xu đấy bác ạ, nếu thích có thể tham gia nhé! 24bid đang bắt tay vs ngân lượng nên có vip xu miễn phí :D vip xu có giá trị nhưu tiền thật thanh toán đc sản phẩm nữa nhé!

nếu là mem mới có thể nhận vip xu qua các bước sau:

Bước 1: Vào đấu giá online | đấu giá | đấu giá xu | đấu giá trực tuyến và đăng ký tài khoản
Bước 2: Xác nhận tài khoản qua tin nhắn SMS theo cú pháp: 24bid(dấu cách)<tên tài khoản> và gửi về 8009 (500VNĐ/1 tin)
Bước 3: Đăng nhập tài khoản trên 24bid, vào phần Nạp thẻ và điền mã thẻ 2R3LUGILUBK29L4, bạn sẽ có ngay 50 VIP XU trong tài khoản.
web này đc cái nhiều sản phâm hấp dẫn, giá trị, bác nào nói là chỉ có gói bid là sai rồi nhé!

mrdat_computer

trước mình cũng chơi thể loại giống nvay, nhưng cũng ko đơn giản là lấy được của họ đâu các bác ah, có tính toán cả rồi, vụ này mình mất gần 1tr mà thu về có 1tram

tienduc2506

Cũng hay đấy. cảm ơn bạn

---------- Bài trên gởi vào lúc 05:12:19 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 05:11:48 PM ----------

trước mình cũng chơi thể loại giống nvay, nhưng cũng ko đơn giản là lấy được của họ đâu các bác ah, có tính toán cả rồi, vụ này mình mất gần 1tr mà thu về có 1tram
ôi my got, ko dám thử

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên