Về chuyện Offline của Voz

James Vo

Member
hôm qua , mình vào voz thì mới biết là chủ nhật này offline ở Phú nhuận ( bà con vào voz xem cho chi tiết ) , không biết là mấy đại ca bên đây có đi không vậy ? có gì phe HDsaigon ngồi gần nhau nói chuyện cho mình biết mặt và học hỏi mấy sư huynh trong forum luôn .

locke1602

Well-Known Member
Ðề: Về chuyện Offline của Voz

Đã đăng ký rồi, hôm đó tớ đi đấy, ace nào đi thì tập hợp hẹn nhau hôm đó ngồi gần nhau chơi nhá.

//Các mod: ý kiến các bác thế nào ạ, Các bác dẫn tụi em đi chứ ?

HDViet.Com

Tớ cũng đã đăng kí, hi vọng có thể được gặp mặt các đại gia nhà mền ;))

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

BQT HDsaigon chắc chắn sẽ tham gia, theo kế hoạch sẽ có mặt tại K&K vào khoảng 17h ngày 17/8. Các anh em có thể canh giờ để cùng tập hợp và vào cùng cho vui. Có gì cứ liên lạc số di động của mình dưới sign nhé.

Thank and see ya!

Chỉnh sửa lần cuối:

havu

Mình đăng ký đếk thấy code trả lời. Chip cho mình hỏi là địa chỉ quán đó ở đâu vậy?

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Mình đăng ký đếk thấy code trả lời. Chip cho mình hỏi là địa chỉ quán đó ở đâu vậy?

Bác đi đường Nguyễn Văn Trỗi, ra phía sân bay, vừa qua cái cầu nhìn ngay sang trái là quán KK, địa chỉ thì em chịu chả nhớ.

nguyenphong

Địa chỉ quán 11 Nguyễn Văn Trỗi P.12 Phú Nhuận. Sáng nay mới vừa đăng ký, không biết bao giờ sẽ có code. Hy vọng sẽ gặp gỡ anh em hội HD saigon.

havu

Địa chỉ quán 11 Nguyễn Văn Trỗi P.12 Phú Nhuận. Sáng nay mới vừa đăng ký, không biết bao giờ sẽ có code. Hy vọng sẽ gặp gỡ anh em hội HD saigon.

Bác đi đường Nguyễn Văn Trỗi, ra phía sân bay, vừa qua cái cầu nhìn ngay sang trái là quán KK, địa chỉ thì em chịu chả nhớ.

Cám ơn nhiều nhiều.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

cái code lần trước cũng chỉ để cho vui, đến nơi đăng ký sau cũng được mà.

caynam

Super Moderators

Tình hình là sẽ dư vài cái áo của HDSaigon, anh em nào muốn đi chung thì BQT có thể cho mượn áo. Anh em đăng kí ủng hộ luôn nhé!

locke1602

Well-Known Member

Tình hình là sẽ dư vài cái áo của HDSaigon, anh em nào muốn đi chung thì BQT có thể cho mượn áo. Anh em đăng kí ủng hộ luôn nhé!

Bác caynam còn áo không cho em đăng ký một cái với. Thank bác nhé.

caynam

Super Moderators

@James Vo, locke1602: 2 người PM số điện thoại di động cho Mr.Chip, khi đến họp sẽ có áo

locke1602

Well-Known Member

Đã pm cho bác Chip, mai gặp mặt anh em vui quá

Chết cha, giờ vẫn còn đang ở ngoài Hà Nội làm sao đây? :-/:-/:-/ :(:)(:)((

nham18

Member

Bữa đó ngay sinh nhật em gái mình luôn mới ghê, nhưng muốn gặp mấy anh em trên HDSG quá nên chắc có thể thu xếp được để xẹt qua vào giờ chót

GENERALS

Ban Quản Trị

A/e chú ý là registered code được gửi vào địa chỉ email nha (nhớ check phần Spam mail) chứ ko phải thông qua PM của VOZ đâu.... Ai vẫn chưa có thì đến lúc đó cứ kéo tới, chẳng qua có cái code thì nó làm thủ tục nhanh hơn tí thôi chứ ko có gì quan trọng

James Vo

Member

@James Vo, locke1602: 2 người PM số điện thoại di động cho Mr.Chip, khi đến họp sẽ có áo

mấy bồ , cho mình hỏi câu hơi ngốc , pm là post message hả ? vậy ý của bro caynam là mình gọi điện thoại hay là nhắn tin bằng yahoo messenger cho đại ca Chip vậy ? hay là gửi số điện thoại cho Chip trong diễn đàn vậy ? :confused::confused:

Bên trên