Vietmedia repo với những cập nhật mới.

tinhyeu44

Member
Xin trân trọng giới thiệu đến anh em một repository VIETMEDIA với những cập nhật mới nhất như sau:
  • Thêm vào các cụm rạp chiếu phim.
  • Thêm vào các cụm rạp hát.
  • Thêm vào các cụm rạp chiếu TV.
  • Thêm vào các cụm Karaoke
  • Thêm vào các cụm Tổng hợp.
Như vậy các anh em có thể tùy theo sở thích của mình để lựa chọn các cụm rạp cho phù hợp.
Trong bản repository Vietmedia này, sẽ cải thiện tốc độ nhanh nhất, tiết kiệm thời gian chờ đợi.
Các addon trong Repository Vietmusic sẽ không được hỗ trợ nữa vì vậy các bạn vui lòng install Repository mới Vietmedia.
Trong thời gian tới, tôi sẽ tiếp tục bổ sung các cụm rạp mới.
Sau đây là một số hình ảnh trong repo:

Đối với các bạn đã cài repo vào rồi xin vui lòng update từ repository VIETMEDIA:
Setting/Addon/Get Addon/ Vietmedia Addon/ Video Addons...
Các bạn download repository tại:
Group Facebook:
Mirror:

Gia nhập GROUP VIETMEDIA ADDON KODI để nhận được addon mới nhất.

Chỉnh sửa lần cuối:

meocon

Well-Known Member
Ðề: Vietmedia repo với những cập nhật mới.

Tks bác trước , nghiên cứu sau

vinhdo

Member

quá tuyệt vời bạn ơi.............lâu rồi không xem phim trang đó vì ngại load phụ đề rời nhưng hôm nay thì ok rồi

Bác chủ xem thế nào, phòng chiếu 3, thoát chương trình nào thì trên list mất luôn chương trình đó. Bác kiểm tra luôn nhé.

tinhyeu44

Member

Không cần gỡ ra ban @dungtoandung. Tôi sẽ xem lại quansin3000.

tinhyeu44

Member

Có phải bạn xem từ PC đúng không, quansin3000?

tinhyeu44

Member

Các anh em nếu gặp lỗi mất kênh đó thì xóa thư mục user data đi nhé. đường dẫn C:\Users\xxx\AppData\Roaming\Kodi\userdata

Juliapham

Active Member

Sao mình ko update được Minh vào seting và install tử addon moi nhưng khi vào vietmedia vẩn như củ rạp 1 ra 2 vả 3 .Rạp 2 và 3 chưa có nguồn vần như add on cua tháng 3.Mong anh HD update addon moi Cám ơn trước

Sao mình ko update được Minh vào seting và install tử addon moi nhưng khi vào vietmedia vẩn như củ rạp 1 ra 2 vả 3 .Rạp 2 và 3 chưa có nguồn vần như add on cua tháng 3.Mong anh HD update addon moi Cám ơn trước
Bạn thử vào repo ấn chuột phải (trên PC) hay menu (trên Android box) chọn force refresh) để Kodi cập nhật lại

Juliapham

Active Member

Bạn thử vào repo ấn chuột phải (trên PC) hay menu (trên Android box) chọn force refresh) để Kodi cập nhật lại

Mình theo cách của bạn vẩ ko update đươc(Laptop). Mong chủ Toptic hoac AC help dùm Cám ơn trươc

Juliapham

Active Member

Mình đả làm được lỳ do ko được là vì 2 icon giống nhau.
Mình có de nghị nên nên thay icon hoăc bỏ VMovie vì trong VMMovie đả có

Bên trên