Vitas: giọng ca nam cao hay nhất thế giới hiện nay.

mr_thuan21

Member
Ðề: Vitas: giọng ca nam cao hay nhất thế giới hiện nay.

Nghe hết mấy bài bác up người em toàn gai thôi! phê thật

ti2li119

Well-Known Member

Khoong the phan bieet nam nữ :-s

lqb1011

[video=youtube;r3yfFOq_CFQ]http://www.youtube.com/watch?v=r3yfFOq_CFQ[/video]

Với Vitas thì mình chỉ nghe mỗi bài "Lucia Di Lammermoorr" này và Opera 2, nó thể hiện được giọng ca đẳng cấp. Chưa bao giờ được nghe một gịọng nam cao hay như vậy.

Nếu ai nghĩ có một ai khác có thể trình diễn được bài này hay như vậy thì mới sánh được với Vitas.

sct70

Well-Known Member

Cảm ơn bác đã nhiệt tình, đúng là làm ăn cái kiểu quan liêu, có số đt trên bưu phẩm gọi 1 tiếng cho người ta mà cũng kẹo. Chán thế nên mình mới thường gởi Tín Thành, họ làm ăn tư nhân nhưng uy tín và nhiệt tình cực. Gọi mình lấy hoặc ship đến nhà mình đều gởi tiền caphe xăng xe mà, bọn này thất vọng quá,
Địa chỉ em viết sai bác ạ: Mai Đức Dũng 182 Lãnh Binh Thăng.Phường 13.Q11. HCM

- Bạn Dungdt2 nên gọi ngay đến Bưu điện khu vực bạn đang cư trú để hỏi.

- Do có sự sai xót về phường nên khi phân tuyến thì bưu phẩm sẽ đi sai hướng dẫn đến người phát bưu phẩm không tìm ra nhà. Đôi khi họ không để ý đến số điện thoại ghi trên bưu phẩm (cái này là cái tâm của người đi phát bưu phẩm).

dungdt2

- Bạn Dungdt2 nên gọi ngay đến Bưu điện khu vực bạn đang cư trú để hỏi.

- Do có sự sai xót về phường nên khi phân tuyến thì bưu phẩm sẽ đi sai hướng dẫn đến người phát bưu phẩm không tìm ra nhà. Đôi khi họ không để ý đến số điện thoại ghi trên bưu phẩm (cái này là cái tâm của người đi phát bưu phẩm).
Đang lễ lạc, lại bão bác ạ, em gọi nhưng k ai bắt máy :D

NBK_FOF

Active Member

Chẳng biết Vitas là ai mà sau khi nghe bài Smile thì
Cứ thế này hoài !!!

hieuphamph

mình có xin số dt bưu điện lãnh bình thăng ,1080 họ nói bưu điện này đường dây trục chặc tạm thời không gọi được ,1080 cho số bưu điện thành phố 0839247247 để liên lạc vào ngày 3/4 tức sang ngay mai ,1080 họ nói bạn dũng có thể đến để nhân tại đây ,qua thời gian lưu bưu cục xẽ chuyển lại người gửi ,lưu ý bạn ghi lại địa chỉ người gửi khi bưu điện cần,PHẠM NHƯ HIẾU tổ 12c khu 2a ,phường hà phong ,thành phố hạ long ,qn.mã bưu phẩm VE 20827857 2 VN .trong trường hợp họ chuyển lại thì mình síp tín thành ,vì hôm qua minh hỏi 1080 lên biết tín thành ngay gần nhà mình,

dungdt2

mình có xin số dt bưu điện lãnh bình thăng ,1080 họ nói bưu điện này đường dây trục chặc tạm thời không gọi được ,1080 cho số bưu điện thành phố 0839247247 để liên lạc vào ngày 3/4 tức sang ngay mai ,1080 họ nói bạn dũng có thể đến để nhân tại đây ,qua thời gian lưu bưu cục xẽ chuyển lại người gửi ,lưu ý bạn ghi lại địa chỉ người gửi khi bưu điện cần,PHẠM NHƯ HIẾU tổ 12c khu 2a ,phường hà phong ,thành phố hạ long ,qn.mã bưu phẩm VE 20827857 2 VN .trong trường hợp họ chuyển lại thì mình síp tín thành ,vì hôm qua minh hỏi 1080 lên biết tín thành ngay gần nhà mình,
Hi hi thank bác nhiệt tình, em sẽ làm theo ngay.
Bác rút kinh n0 lần sau ship Tín Thành ngon cực :D

tnkdbp

anh này đẹp trai quá cơ, dowsn về rồi mà ko biết chạy file .fLAC kiểu gì ... ?

sct70

Well-Known Member

anh này đẹp trai quá cơ, dowsn về rồi mà ko biết chạy file .fLAC kiểu gì ... ?

- Là sao bác ?

- Bác download K-lite về cài đặt rồi dùng Windows media player cũng nghe được mà.

khoi_2010

Giọng cao vút, Nghe rất lạ. Đẹp trai. hehe

hieuphamph

sau 13 ngày gửi đĩa bưu điên chiều qua nó gửi quay trở lại ,sáng nay em lại gửi qua tín thành rồi bác ah hy vọng lần này bác nhận được xớm để ae nghe ,họ hen 2 ngay

taiten

Nga có Vitas thì Việt Nam mình cũng có chú Bằng Kiều vậy :-"
Xem clip xong ko những ấn tượng với chất giọng mà nét biểu cảm được diển trên gương mặt anh này quá tốt, nhất là clip đầu tiên. Mình là con trai còn thích nữa huống chi mấy cô.

dungdt2

Nga có Vitas thì Việt Nam mình cũng có chú Bằng Kiều vậy :-"
Xem clip xong ko những ấn tượng với chất giọng mà nét biểu cảm được diển trên gương mặt anh này quá tốt, nhất là clip đầu tiên. Mình là con trai còn thích nữa huống chi mấy cô.
Nụ cười của thằng ku này nhìn mê đắm cực, bài smile mê nhất các hắn cười vs liếc con gái :D

paracels

Well-Known Member

Giờ hết mê rồi, em cả thèm chóng chán thế đấy.

kakauce

Member
Ðề: Vista: giọng ca nam cao hay nhất thế giới hiện nay.

Bác cho em hỏi bác ở SG hay HN thế?
Nếu ở SG cho em địa chỉ mua đĩa này với :)

Hic mod nào đi qua edit lại là ca sĩ Vitas đi, em lộn vớn HĐH Win Vista rồi :((
Các bác quả là có những đôi tai nghe nhạc, em nghe chỉ thấy rờn rợn, chẳng có ăn nhập gì giữa những đoạn anh ấy hát giọng bình thường, và các phần rú lên cả. Mất tiền mà chỉ để thưởng thức những giới hạn âm thanh cao của con người được thể hiện thì cũng không thú lắm.
Các anh chị em chém nhẹ tay
Những suy nghĩ thật thà thôi ạ:-j

Xem cái clip biểu diễn Opera 2, cái đoạn anh này vừa mới hát xong giọng soprano lần đầu tiên, mấy bà cô khán giả cứ gọi là đưa tay lau mồ hôi trên trán.

Bên trên