Vỏ iPhone 5 rất dễ trầy và cong

ngdhieu

Well-Known Member
Ðề: Re: Vỏ iPhone 5 rất dễ trầy và cong

Nhưng dân VN ta có thói quen DT mua về là dán keo bảo vệ liền nên khó bị rầy tróc??

Mở hộp ra đã thấy cái máy trầy rồi thì dán dẹo gì nữa?
Thứ 2, dán vô rồi gỡ ra là sơn nó tróc theo. Thấy vết trầy ngay tại chỗ mình đặt dán.
Một vài cái đầu thì khách hàng kiện cáo, bắt chỗ dán nó đền.
Sau nó rút kinh nghiệm => không nhận dán IP5 nữa.....

vozhanoi

Ðề: Vỏ iPhone 5 rất dễ trầy và cong

Mấy hôm nay đọc báo mạng toàn thấy bài viết dìm hàng IP5, em thì hài lòng với IP 4S :D

Stormhdvn

Well-Known Member

Có tiền đâu mà đòi đú lô hàng thứ 1 ;))

csan

Hôm nay vừa đc cầm em ip5 đen.Ấn tượng ban đầu là trông mong manh ko chắc và bóng bẩy như 4s,app và giao diện trông vẫn thế nói chung ko có đột phá .

Đấy là lí do tại sao iPhone 4 và 4S giữ lấy khung viền màu nhôm gốc.

maiyeuem00

trầy cong nhưng cũng khác chắc chắn các bác ạ
[video=youtube;6M5q5TRuAsY]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=6M5q5TRuAsY[/video]

Angus_Bert

Film critic

trầy cong nhưng cũng khác chắc chắn các bác ạ
[video=youtube;6M5q5TRuAsY]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=6M5q5TRuAsY[/video]

Con X10 của em rớt cũng khoảng gần 20 lần rồi, xài ngon chán :-j Gì chứ thấy dùng điện thoại hiếm khi rớt, còn để trầy thì nhiều. Chẳng lẽ giờ đi đâu cũng phải có cái khăn để lau bàn rồi mới dám đặt con iPhone 5 lên :))

Kenßi

Active Member

mình xài Ipad 2 thì 4 góc nó bị mớp..buồn ghê

m_dht

Member

chỉ có ip 2G là không nghe thấy lỗi gì lúc mới ra cả, còn sau đó thì chú nào cũng có, ko ít thì nhiều!!!

businessman

Thật hay đùa ? AP ko ngu khi đưa ra thiết kế lỗi như vậy - Có thể đây lại là chiêu bài chọc ngoáy của mấy kẻ ghen ăn tức ở đấy! Khi nào ra thực tế, trải nghiệm thực tế nhé!

terabyte

Banned

Thật hay đùa ? AP ko ngu khi đưa ra thiết kế lỗi như vậy - Có thể đây lại là chiêu bài chọc ngoáy của mấy kẻ ghen ăn tức ở đấy! Khi nào ra thực tế, trải nghiệm thực tế nhé!
Đây và sự thật và rất nhiều người bị chứ không phải là chiêu bài dìm hàng của đối thủ đâu bác. Trên thế giới chẳng có gì là hoàn hảo và Apple cũng không phải ngoại lệ.

lmcuong4u

Active Member

Đồng ý với kết luận của bác chủ

anhtuanngoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Vỏ iPhone 5 rất dễ trầy và cong

Đón đọc Echip Mobile 375 có bài viết "Fan Samsung và Apple ném đá nhau" nhé các antifan :D
Em vừa đọc sáng nay. Cho em hỏi ngoài bác ra thì qua giọng điệu bài viết em đoán chắc có bác Chuyên viên tin tức của diễn đàn cộng tác hoặc là phóng viên của Vietnamnet phải không ạ?

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: Vỏ iPhone 5 rất dễ trầy và cong

Em vừa đọc sáng nay. Cho em hỏi ngoài bác ra thì qua giọng điệu bài viết em đoán chắc có bác Chuyên viên tin tức của diễn đàn cộng tác hoặc là phóng viên của Vietnamnet phải không ạ?
Dạ ko bác ạ, có mình em làm thôi, còn cái giọng điệu đó là do em "fake" đấy :D

Bên trên