Vote cho những “gương mặt sảng khoái” của giải bóng rổ U17 nàooooooooooo

joannguyen

Nghe nói giải bóng rổ U17 QG Cúp Cool Air năm nay có trao giải cho mí bạn xuất sắc, tài năng nữa. Mấy bạn đi coi không biết có chấm ai không, mình thì mình thấy ai cũng hào hứng, ai cũng sảng khoái, ai cũng tài năng, Cool như Cool Air vậy đó! Thôi thì đang quỡn, thấy ai cũng đẹp hết, không biết chọn ai, đành post lên đây mọi người vote cho vui héng! Tạm gọi là Khoảnh khắc cool …. air của giải đi, hehehe. Họ đúng là vừa tài năng, vừa thật khỏe mạnh, vui tươi, sảng khoái.

Cổ động viên của "Sôi động sàn đấu" nè!

Cái này phải gọi là siêu sảng khoái í nhỉ :”>

hứa hẹn phát hiện nhiều tài năng cho tuyển Việt Nam quá nè!??

U17 Phòng không Không quân vô đối tại VCK miền Bắc, liệu có zai nào được nhận học bổng???

Hay là những anh chàng tếu tếu này, khoe Cool Air kiêm khoe cơ bắp =))

Chưa biết tiêu chí lựa chọn như thế nào chứ mình là mình khoái mí bạn cổ vũ “Sôi động sàn đấu” trên kia á!!!

P/S: Vòng đấu loại KV miền Trung từ ngày 17/6/2011 - 22/6/2011 tại Bình Thuận. Vòng đấu loại KV Phía Nam được tổ chức tại TP Hồ Chí Minh từ ngày 24/6/2011 - 29/6/2011. Vòng chung kết toàn quốc sẽ được tổ chức tại TP Phan Thiết, Bình Thuận từ ngày 3/7/2011 - 7/7/2011. Nhớ đi xem cho đã mắt đã miệng hò hét nhé!

jetly161

Ðề: Vote cho những “gương mặt sảng khoái” của giải bóng rổ U17 nàooooooooooo

Ít hình của các team cheering quá nhỉ? Vote cho các pạn nữ xinh đẹp tài năng làm tỏa sáng sàn đấu nhé, với lại các pạn cũng giúp khán giả và các bạn nam giải tỏa căng thẳng sau những trận đấu bóng quyết liệt nữa, tuyệt! :D :D

meinme

Mình vote cho các pạn nhí nhố đội mí cái bông tua cổ vũ màu sắc =)) Không biết mí pạn í có fải là 1 team cheering ko nhỉ? hehe

boyfromnowhere

Giải này sắp đến hồi kết gay cấn rùi, không biết vote cho ai hết, ai cũng tài năng lắm mới vào được những vòng trong này mà. Nhưng mà ai cũng nở nụ cười tươi sảng khoái đúng tinh thần của Cool Air : sảng khoái tinh thần, hào hứng thể thao! Còn gì bằng nữa

meimei282

Ảnh chụp của giải này trông nhí nhố vui ghê luôn! Mình là mình vote cho các pạn nam đồng fục xanh da trời nổi bật, là đội của Phòng không không quân đạt giải nhất khu vực miền Bắc đây mà Tấm hình đang thi đấu trông căng thẳng ghê, chắc là trận ấy gay cấn lắm đây :-?

evil_kid000

Vote cho các anh chàng áo cam hài hước nhá. Dù thắng hay thua gì cũng cười tươi rói, lại còn bít quảng cáo cho Cool Air nữa ) Trao cho giải vui vẻ nha

Bên trên