VTC đã bỏ kênh FTV HD và một loạt thay đổi thất vọng

tuankm

Tôi mua đầu HD của VTC ngay từ ngày đầu tiên. Đến tết vừa rồi thì hết hạn. Thấy không cần thiết nên không gia hạn thêm. Hôm trước nghỉ 30/4 mấy ngày ở nhà buồn mua thẻ về nạp thì thấy thất vọng hòan toàn. Kênh VTCHD2 giờ chiếu toàn phim Hàn Quốc. FTV HD thì được thay bằng kênh VTC tự biên phát đi phát lại Victoria Secrete Show. Các kênh SD thì thay thế bằng một loạt kênh địa phương. Tự hứa từ nay tẩy chay VTC.

Ðề: VTC đã bỏ kênh FTV HD và một loạt thay đổi thất vọng

Tôi mua đầu HD của VTC ngay từ ngày đầu tiên. Đến tết vừa rồi thì hết hạn. Thấy không cần thiết nên không gia hạn thêm. Hôm trước nghỉ 30/4 mấy ngày ở nhà buồn mua thẻ về nạp thì thấy thất vọng hòan toàn. Kênh VTCHD2 giờ chiếu toàn phim Hàn Quốc. FTV HD thì được thay bằng kênh VTC tự biên phát đi phát lại Victoria Secrete Show. Các kênh SD thì thay thế bằng một loạt kênh địa phương. Tự hứa từ nay tẩy chay VTC.

Bán lại cả thẻ lẫn đầu rẻ đi, đang tính mua về quê 1 bộ

tẩy chay đê, đến hè nó phát World Cup lại mua lại nó thôi :))
VTC HD nó sắp lên 100 kênh rồi, đến lúc đấy bác tha hồ chọn gói kênh, cái nào ko xem thì bỏ. khuyên bác chỉ nên mua gói 3 kênh VIP, những gì tinh túy nhất của VTC nằm cả ở đó đấy

phuongtv_76

Well-Known Member

tẩy chay đê, đến hè nó phát World Cup lại mua lại nó thôi :))
VTC HD nó sắp lên 100 kênh rồi, đến lúc đấy bác tha hồ chọn gói kênh, cái nào ko xem thì bỏ. khuyên bác chỉ nên mua gói 3 kênh VIP, những gì tinh túy nhất của VTC nằm cả ở đó đấy
Bác này nói chuẩn không cần chỉnh

Doox

Member

Đang tính mua em này, chắc chờ đến đầu T6 xem sao vậy

bietroima

Chờ cũng vậy àh bạn, khi nào tăng kênh thì mình nâng cấp danh sách sau cũng có sao đâu, đóng tiền vô là xong tất.

kênh Fashion đúng là bất xúc nhất, đổi kênh cũng được, nhưng có mấy đoạn show cứ chiếu quài , làm gì thì nhà cung cấp cũng nắm đằng cán thôi. Chấp nhận thì sử dụng thôi các bạn người tiêu dùng ah!

jonidontcry

Active Member

Tốt nhất ko lắp thằng nào cả, xem qua Internet thôi :p

voilam

Member
Em cũng thích kênh FTV và nhiều kênh nữa.

Nhưng mà mình có mua gói VIP 3 kênh thì 6 tháng nữa sẽ có gói Deluxe hay Omo, tide... gì đó mà gói VIP không có.

toàn bọn nhà đài @#$%,

dạo này em toàn xem DVD, với xem tin trên web thôi :)>-

Không biết có đầu HD vệ tinh nào của nước ngoài dùng được ở Vietnam ko nhỉ mấy bác ?

Bên trên