VTC HD lại bị ném đá =))

vkc

Well-Known Member
Ðề: VTC HD lại bị ném đá =))

Vì tín hiệu do VTC cung cấp là kỹ thuật số nên chỉ cần cắm 2 đường thôi cũng ra đủ 5.1 =)) bác không thấy là trên đầu DVD nhà bác chỉ có mỗi 1 đường coxial nó cũng ra đủ 5.1 đó à :))

Vâng, bi giờ em đã hiểu, tại căn cứ vào câu hỏi của bác vinhannghia không đề cập đến ngõ ra audio digital nên em không nghĩ là VTC-HD có ngõ đó :eek:3

Em chỉnh nhẹ bác nè : ngõ kỹ thuật số chỉ cần cắm 1 trong 2 đường là có 5.1 ( coaxial hoặc optical thui ) không tính HDMI nhé khè khè..

Chỉnh sửa lần cuối:

phamquephong

em mua sẵn đá ròi nè,bác nào muốn chọi thì pm cho em em tính rẻ thoai 10 ngàn vnđ/cục thoi

Em không ủng hộ các làm ăn gian dối nhưng hiện tại, với nền tảng công nghệ của chúng ta, số lượng thuê bao quá ít và phí thuê bao # $5/tháng thì cũng chẳng thể đòi hỏi nhiều hơn. Để xem Sky-TV ở xứ Ăng lê, thuê bao mỗi tháng # 45 Bảng các bác ah.

Nếu chúng ta cùng ủng hộ và cố gắng chờ đợi, hy vọng ... 10 năm nữa sẽ được xem True HD
Thân,

manhthang

Huyền Thoại

Vâng, bi giờ em đã hiểu, tại căn cứ vào câu hỏi của bác vinhannghia không đề cập đến ngõ ra audio digital nên em không nghĩ là VTC-HD có ngõ đó :eek:3

Em chỉnh nhẹ bác nè : ngõ kỹ thuật số chỉ cần cắm 1 trong 2 đường là có 5.1 ( coaxial hoặc optical thui ) không tính HDMI nhé khè khè..

Bác tưởng em nói thật sao trời =))
Em đang đóng vai kỹ thuật viên VTC HD mà b-(

Bên trên