Vui Trung Thu : chia sẻ cùng các Cháu và cùng vui với Hội HD Đà Nẵng. ( Video Clip và hình ảnh trang

jianghaoHDVN

Ðề: Vui Trung Thu : chia sẻ cùng các Cháu và cùng vui với Hội HD Đà Nẵng. ( Video Clip và hình ảnh trang 5 )

thật là khí thế, náo nhiệt và hoành tráng quá đê....AE HD Đà Nẵng chơi dữ dội thiệt àh nha.....

hddanang

Active Member
Ðề: Vui Trung Thu : chia sẻ cùng các Cháu và cùng vui với Hội HD Đà Nẵng. ( Video Clip và hình ảnh trang 5 )

Rất vui và ý nghĩa,...mà sao mình không có pose nào nhỉ(đến trễ,hí hí), nhưng thấy hình là vui rồi,...,cười nhất là Bác Bình y Tôn Ngộ Không luôn, năm sau múa Lân bác ấy có một suất,...;););)

jianghaoHDVN

bác Bình nhà ta nhập vai Tề Xiên quá chuẩn luôn.......mà Tề Siên là khỉ đực sao ở đây lại có thêm khỉ cái nhể...sáng kiến...sáng kiến....

hddanang

Active Member

bác Bình nhà ta nhập vai Tề Xiên quá chuẩn luôn.......mà Tề Siên là khỉ đực sao ở đây lại có thêm khỉ cái nhể...sáng kiến...sáng kiến....
Chú lâu lâu làm một cục to nhỉ?Chú là lính anh mà sao họp là không thấy, em nó mong chú lắm đấy,...:p

anbinhdo

Well-Known Member

Công nhận anh Vương ăn ảnh thiệt! Ước gì mình đc như anh ấy :D

Mới chè chén về đây mấy bác ơi!.

Thì bác nhìn đi, con đâu giống bác Vương đâu...giống Bác thì phải đấy chứ X_X X_X

Bác mới đi chén ai về đấy Bác Quý ơi :-O O:)

anbinhdo

Well-Known Member

Rất vui và ý nghĩa,...mà sao mình không có pose nào nhỉ(đến trễ,hí hí), nhưng thấy hình là vui rồi,...,cười nhất là Bác Bình y Tôn Ngộ Không luôn, năm sau múa Lân bác ấy có một suất,...;););)

hi hi em lam Tề Thiên...nhưng hôm nay quên mất phép hô Gậy Như Ý thành thử có Bác Khỉ Cái đứng gần...chứ bình thường em chọt rồi ....đứng gần là Bạch Cốt Tinh đấy ....:-O :-O :-O

eddie

Ðề: Vui Trung Thu : chia sẻ cùng các Cháu và cùng vui với Hội HD Đà Nẵng. ( hình ảnh trang 5 )

hèn chi về em thấy tự nhiên ngực mình đau bên ấy :( :( ......mà còn bấu nữa chứ ~X( ~X( ...sưng to rồi đây :-SS

ko bit giữ mà còn nói...

vblog_biz

Well-Known Member

Video Clip Part 1 nè :

[yt]http://www.youtube.com/watch?v=mVxrUGxsXi4[/yt]​

Part 2 luôn đây
[yt]http://www.youtube.com/watch?v=9viCM4lNVGI[/yt]​

Chỉnh sửa lần cuối:

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Vui Trung Thu : chia sẻ cùng các Cháu và cùng vui với Hội HD Đà Nẵng. ( Video Clip và hình ảnh trang 5 , 8 )

Hay quá cảm ơn Bác Vương nhé....Up youtube mà nhanh thế àh...quá hay !

zuven

Ðề: Vui Trung Thu : chia sẻ cùng các Cháu và cùng vui với Hội HD Đà Nẵng. ( Video Clip và hình ảnh trang 5 , 8 )

ảnh với video đẹp quá...thaks 2 bác :D

ankhanhmai

Active Member

My Family's Picture vẫn là tấm hình đẹp nhất :">

Chú này có baby sớm quá nhỉ, mới chừng ấy mà có tới hai đứa đủ bộ cả trai lẫn gái rồi. Anh phục chú sát đất đấy nhé. Điểm 10 chất lượng ~X(

dino

Active Member

Chú này có baby sớm quá nhỉ, mới chừng ấy mà có tới hai đứa đủ bộ cả trai lẫn gái rồi. Anh phục chú sát đất đấy nhé. Điểm 10 chất lượng ~X(
chà con gái đầu lòng nom hơi cứng anh nhỉ :>

mphuc

Member

Trong khi chờ đợi , em đưa lên mấy tấm hình đẹp trong ngày hôm qua trong máy em trước

( Máy đt cùi chụp nên hơi mờ, ko bằng mấy súng xịn của các bác được :"> )

Anh QHung sửa soạn đầu lần trước khi trao tặng các em !

Một phút " Tình tứ " của Mr. Hạnh và Miss Cà Chua

Ôi thằng cu bác Phúc cắn 1/2 viên lắc mà bắt chước động tác bố nó giống nhẩy :-j:-j

Các Bác này liều nhỉ! Sao các Bác không kín đáo 1 chút giống em nè: đưa thằng Cu ra làm "hình ảnh đại diện" (avartar); nhìn nó là ... hiểu hàng roài! :>

Chơi luôn cho nó nóng các bác à, mai edit hình dìm hàng sau <:p<:p

Thế gì thế lày? thế lày là thế lào? ==> bên LÀO có! [-O<

Hoành tráng quá các bác ui, ước gì em ở đấy nhẩy :D

My Family's Picture vẫn là tấm hình đẹp nhất :">

Quả là đẹp! Nhưng Bác Vương phải cẩn thận đấy; có mấy ông đọc bài nhìn cái hình này "căm" lắm đấy Bác nhé!!

Zậy lúc nào mới đúng lúc hả em :D

Oài, cái Bác này cứ suốt ngày đi "di tản"... AE ở nhà nhớ Bác quá! Không có Bác ai mà mở nhạc cho AE nghe đây!? Hix...

Video Clip Part 1 nè :

[yt]http://www.youtube.com/watch?v=mVxrUGxsXi4[/yt]​

Part 2 luôn đây
[yt]http://www.youtube.com/watch?v=9viCM4lNVGI[/yt]​

Quá cảm động với bài phát biểu của Bác Châu!!

HD Đà Nẵng tuyệt!

Bên trên