Xác thực thông tin về những người nổi tiếng trong diễn đàn!!!

bacbinhcity

Active Member
Ðề: Xác thực thông tin về những người nổi tiếng trong diễn đàn!!!

Ặc, sao kỳ vậy? Mới thấy đồng chí Trương Gia Bành online mà, sao giờ bị banned rồi!

Lâm Gia Trang

To all: em lập topic này mục đích chẳng qua là vui là chính thôi, vì em nghĩ thế nào thì những nhân vật như Lại văn Sâm, Lâm Gia Trang, Chế Linh,... cũng mò vào đây chém gió cùng anh em mình. Mà những nhân vật ấy chém gió vui ghê, phải công nhận họ là những người có khiếu hài hước, vì mình vui là chính mà.

Em có mặt đây, chiến tiếp đi "lào", hay là mấy ông không nổi tiếng vào đây phàn nàn nhờ Mod ban nick thế là thành nổi tiếng ngay :))

Ặc, sao kỳ vậy? Mới thấy đồng chí Trương Gia Bành online mà, sao giờ bị banned rồi!

Tại "lổi và nổ" quá ý mà =))

tieuthieugia

Well-Known Member

èo... hết hồn

h0cc0i

các bác chém vừa thôi ko lại bị banned nick đó :D

bacbinhcity

Active Member

Ặc, có người bị ban rồi kìa.
Đề nghị các đồng chí không được dùng những nick như Nguyễn Tấn Dũng, Nông Đức Mạnh, Nguyễn Minh Triết,... vào chém gió nhé. Cẩn thận kẻo bị admin chém mất... tài khoản đó!

congly

Đề nghị các đồng chí không được dùng những nick như Nguyễn Tấn Dũng, Nông Đức Mạnh, Nguyễn Minh Triết,... vào chém gió nhé. Cẩn thận kẻo bị admin chém mất... tài khoản đó!

Có người dùng nick đó rồi và bị ban hết rồi, nói chung các vị lãnh đạo đó không có chỗ ở hdvietnam :D

matom7981

Member

@matom7981: có phải bác là "Bu-tin" không nhỉ?

Đây là topic được lập ra trong mục Trò chuyện tổng hợp, vậy là đúng chủ đề rồi, cớ sao lại đóng đi???

Dạ em thấy topic vui nên váo chém gió chút, rừng bên em vừa mới đỡ cháy các bác ạh, may quá, nó mà cứ cháy thêm mấy ngày nữa là em lại mệt,

Em thấy topic hay đấy chứ ah em vui vẻ là chính đừng có lôi chính trị vào hoặc đừng cãi nhau thì sao lại phải đóng, ai thấy không hợp thì out chứ sao.

HaFe

Well-Known Member

Buồn cười thật, cái thread này lập ra để thư giãn tí, thế mà cũng nghiêm trọng phết. Ai bảo dở hơi thì đừng vào, vào làm chi rồi chê bai loạn cả lên, rõ dở hơi.

Tôi buồn cười với ông này thế =))=))

hotshot

Active Member

Thật ra đó là các nick thật của các bác lãnh đạo đó bác. Mod chém là vì mod sợ các vị lãnh đạo mê HD quá chỉ lo down phim mà hết thời gian điều hành đất nước. Sau này khi các bác nghỉ hưu có thời gian rổi thì sẽ cho lập nick để coi HD còn bây giờ tạm thời k được coi :)):)):))

symphony

Well-Known Member

Hôm nay tự rưng có 1 cha "Nguyễn Tử Quảng" tức "Quảng nổ" vào forum, đề nghị anh em đề cao cảnh giác :D

ProSkyR

Well-Known Member

Anh Quảng tha em, có chỗ em học hỏi tí về HD anh lại block nữa thì tèo. À mà sợ đếch gì nhỉ, mình dùng KIS :">

bacbinhcity

Active Member

Anh Quảng ơi, khi nào ra BKAV pro 2020 nhớ kê tụi em thử sản phẩm với nha!

paracels

Well-Known Member

Ô hay, HDVN cũng phong kiến gớm. Các tên bị phạm húy đều bị ban cả, như vậy có công bằng không ? Lỡ như tên thật thì sao, xác suất tên trùng tên thì cao lắm đó. Nếu không làm bậy hoặc không bị khiếu nại do trùng tên thì cũng không nên ban nick.

bacbinhcity

Active Member

Ô hay, HDVN cũng phong kiến gớm. Các tên bị phạm húy đều bị ban cả, như vậy có công bằng không ? Lỡ như tên thật thì sao, xác suất tên trùng tên thì cao lắm đó. Nếu không làm bậy hoặc không bị khiếu nại do trùng tên thì cũng không nên ban nick.

Anh paracels nói đúng, thiết nghĩ diễn đàn nên cân nhắc về điểm này!

Nghé

Active Member

Anh paracels nói đúng, thiết nghĩ diễn đàn nên cân nhắc về điểm này!

Không phải vì nổi tiếng nên bị ban đâu bác ạ, em tìm được lý do vì spam không đúng nơi đúng chỗ đây các bác này, chụp lại cho các bác xem.
attachment.php

Bên trên