Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

buomdem1311

Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.4 - tìm kiếm thông minh hơn)

Bác cho e hoi vs sao e đánh email vào chỗ seting addon để lấy link flim mà không thấy gửi link về email vậy.Có phải muốn lấy link flim nào thì cứ vào xem là tự gửi link về phải ko ah

nhphat287

Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.4 - tìm kiếm thông minh hơn)

Bac trung add on nay ko chay dc tren android 4.2. Em dang xai asus transformer tf300t chip tegra 3
. Sorry vi may em danh co dau ko dc

buomdem1311

Bac trung add on nay ko chay dc tren android 4.2. Em dang xai asus transformer tf300t chip tegra 3
. Sorry vi may em danh co dau ko dc

Cái này có chạy độc lập đâu nó chạy qua XBMC mà.Máy bạn đã cài chưa XBMC.Mấy ngày hôm qua XBMC bị lỗi ko load dependency tới hôm này thì dc rồi đấy.Add on ko bị lỗi dependencies not met nữa ok

Vừa cài thử trên WWin
Thaays coi hay, xem không bị giật. Nhưng bị hiện tượng loang màu (kiểu đĩa DVD bị xước)
Không biết do đường truyền, XBMC, Win, hay add on

nhphat287

Cái này có chạy độc lập đâu nó chạy qua XBMC mà.Máy bạn đã cài chưa XBMC.Mấy ngày hôm qua XBMC bị lỗi ko load dependency tới hôm này thì dc rồi đấy.Add on ko bị lỗi dependencies not met nữa ok
ý em là em cài addon này vào XBMC Frodo trên android 4.2 mà ko đc. Máy em đã cài XBMC vào rồi bác

devilmay209

XBMC SÀI ĐƯỢC RÙI CÁC BÁC NHÉ

Mình thử add cái ổ cứng của mình vào XBMC. Add thành công, tuy nhiên lại chẳng biết xóa nó như thế nào?

Có bạn nào giúp mình với :(

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.4 - tìm kiếm thông minh hơn)

Mình thử add cái ổ cứng của mình vào XBMC. Add thành công, tuy nhiên lại chẳng biết xóa nó như thế nào?

Có bạn nào giúp mình với :(

Chuột phải chọn remove soure bác ơi

MÌnh cũng mới dow chạy thử trên PC nhưng rật không xem được.Chắc mạng cùi gói thấp nhất của VNPT mà :(

samthala

Member
Ðề: Re: Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.4 - tìm kiếm thông minh hơn)

Thanks bạn. Nhưng mình dùng bản XBMC cho Android Box ATV1200, chuột phải tương đương phím back nên không remove source :(
Bạn có cách nào khác không ?

Bạn vào cài đặc chọn nút cuộn là phím back thì sẻ sử dụng được chuột phải.Mình đang dùng như thế

Ðề: Re: Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.4 - tìm kiếm thông minh hơn)

Bạn vào cài đặc chọn nút cuộn là phím back thì sẻ sử dụng được chuột phải.Mình đang dùng như thế

HIC, bạn ơi, cài đặt là cài đặt trong XBMC hay cài đặt trong hệ thống Android của ATV1200, mình vọc mãi chẳng thấy đâu.
Mình đang dùng Airmouse. Bạn nói cụ thể hơn chút nữa được không ?
Cám ơn bạn nhiều!

datnt75

Active Member

HIC, bạn ơi, cài đặt là cài đặt trong XBMC hay cài đặt trong hệ thống Android của ATV1200, mình vọc mãi chẳng thấy đâu.
Cám ơn bạn nhiều!
Cài đặt trong hệ thống Android của ATV1200, bạn chịu khó mò mẫm sẽ thấy.

samthala

Member

Cám ơn bạn nhiều!

Bạn vào cài dặt ATV1200 >tuỳ chọn nhà phát triển > Right button behavior > bỏ dấu chọn Act as aback key là được mong bạn làm được

Bạn vào cài dặt ATV1200 >tuỳ chọn nhà phát triển > Right button behavior > bỏ dấu chọn Act as aback key là được mong bạn làm được

UI, cám ơn bạn nhiều. Mình làm được rồi :D

laichaoyi

Member

Em xài Mac OS X 10.9 em cài XBMC ver 13 darwin OSX, em cài plugin của bác mãi mà ko connect dc server, bác giúp em với.

nsnhd

Well-Known Member

Chuột phải chọn remove soure bác ơi

MÌnh cũng mới dow chạy thử trên PC nhưng rật không xem được.Chắc mạng cùi gói thấp nhất của VNPT mà :(

Gói VNPT thấp nhất giờ là 3.5mbps chỉ coi được 720p không giật, mà audio toàn 2.0 hơi chán

ghost0bk

Well-Known Member

Đánh dấu:) ủng hộ bạn.

cudinh

Member

từ sáng hôm qua đến bây giờ không thể nào xem được gì, cứ đến "opening stream" là tịt và sau đó là "playback failed", mặc dù trước đó vẫn xem bộ phim bất kỳ nhiều lần mà vẫm chạy ầm ầm, là sao hả bác ơi.
Mình dùng tài khoản vip của fshare

Bên trên