Xem phim HD trực tuyến tốc độ cao

K13

Ðề: Xem phim HD trực tuyến tốc độ cao

vấn đề lớn của server xem online là BW phải cực cao... muh khả năng về lâu về dài tèo lã chuyện có thật , ngày xưa ephim của FPT cũng một thời gian ngắn phục vụ tốt (khi khách hàng coi online còn ít), về sau khách hàng coi online đông lên , nó lag giựt , và rồi tèo ...

Tramp

Member

Theo mình e Phim tèo ko phải do BW mà là do bản quyền.
Còn nếu muốn xem HD thì các bác đừng hy vọng xem online, không khả thi với đường truyền hiện tại ở VN mình

1 số phim kiếm hiệp và phim bộ rất hay đó hehe thank chủ thớt cái

iwanttoplay

xem thế này là cũng được lắm rùi

nhiều phim ra phết

he he

thangsonpc

mấy trang vn lỗi hết rồi còn trang nào nữa ko các ban?

nguyenhuuthanh

Chất lượng còn tùy nguồn phim được up lên,nếu chất lượng cao thì bản phim tốt, nếu nguốn chất lượng thấp thì bản phim cung không đẹp.Nhưng được cái xem phim ko bị giật chấp nhận được( nhất là có phụ đề hoặc lồng tiếng kèm theo luôn. Cũng có một vài phim ko load được ko exem được.

pub.vn liệu có thực sự là full hd và âm thanh dts ko các bác nhẩy, em đang thắc mắc cái này

nvqhaiduong

Well-Known Member

Em vào xem mà hình như nó nhảy sang trang khác rồi, có thấy gì đâu!

Thao tran

pub.vn liệu có thực sự là full hd và âm thanh dts ko các bác nhẩy, em đang thắc mắc cái này
Với tốc độ đường truyền internet vn , chắc chỉ có ai xài mạng cáp quang mới xem nổi thôi .
mình xem thằng này trên tv 40" bị vỡ hình rồi . Chât lượng của nó chắc chỉ được m-hd thôi . mỗi bộ phim chắc khoảng 2GB là max . chưa bằng 1/2 720p thật sự . chứ nói gì fullhd .
còn DTS thì quên đi . không có đaau

Quan trọng là có duy trì được nó không ? chứ mới thì okie , sau 1 thời gian nhiều người truy cập lại die :)) .Như tv.vnn.vn cứ báo mãi dịch vụ đang tạm ngưng để bảo trì =))

nguyencuong3222

giờ thì coi cũng ok và tốc độ lại rất nhanh coi phim phà phà

mds_mds

Well-Known Member

Ko có đâu bạn. pub chỉ 720p bitrate tầm 800-1200 Kbps thôi. Âm thanh là ACC 2 kênh. Mỗi phim dung lượng tầm 700 - 1Gb
Chưa có bất kỳ 1 trang web phim online nào trên vn dùng phim mHD chứ đừng nói là HD 720p.
Quan trọng nhất vẫn là phải có cáp quang tốc độ cao và phải trả phí thì sẽ có thôi.
Mình đảm bảo là trong thời gian tới (chắc khoảng 2-5 năm nữa) sẽ có :D

hayate_boy89

Well-Known Member

Những trang này thì phải đường truyền mạnh mới kham nổi!

Theo mình thì các server phim online không thể duy trì lâu nếu hok có tính phí . Chẳng hạn như trang Pub.vn , ban đầu là free nhưng về sau là tính phí . Nên mình nghĩ thời gian sau web này cũng sẽ tính phí .

dangkhoa241

Em vẫn khoái cho phim ra tivi xem hơn. Am thanh cũng sắc hơn là ngồi ôm cái máy tính :) Thanks bác chủ đã có tinh thần chia sẻ ;;)

Bên trên