Xem super SUNDAY

Tình hình lày là thằng K+ nó bắt hiếp dân đen chúng mình quá thể. Thế nhưng các cụ nhà ta có câu : Cái khó ló cái khôn. Cái khôn em muốn nói là xem super sunday bằng internet. Vốn là em vừa xin bố được sang trọn gói nên xem tivi khỏi nghĩ luôn. Bác nào tư vấn giúp xem Super sunday thì ở trang nào, chất lượng tốt tốt vào nhé.

hai_cn47b

Ðề: Xem super SUNDAY

Mình thường xem ở các trang này:
tivi.50webs.com:D:D:D:D:D:D:D
tivitructuyen.tk
atdhe.net

Lưu ý các bạn xem các trang này phải xem bằng trình duyệt Google Chrome nhé, nó load rất nhanh và ổn định, nếu xem bằng trình duyệt khác thì nó load rất lâu đấy.

qhuyqn

Member

Mình thường xem ở các trang này:
tivi.50webs.com:D:D:D:D:D:D:D
tivitructuyen.tk
atdhe.net

Lưu ý các bạn xem các trang này phải xem bằng trình duyệt Google Chrome nhé, nó load rất nhanh và ổn định, nếu xem bằng trình duyệt khác thì nó load rất lâu đấy.

Có phải quan tâm gói cước nào chạy mới mượt ko bác? em hỏi hơi gà...@-)

Chỉnh sửa lần cuối:

sunriver07

Đừng có dại mà mua K+, năm sau nó lại ra đầu khác đấy, K++... các bác chạy theo nó thì phải chạy theo cả đời luôn, rỗi mỗi năm lại mua thêm 1 đầu nũa. Tốn tiền lắm. em thì chả dại.

hai_cn47b

Có phải quan tâm gói cước nào chạy mới mượt ko bác? em hỏi hơi gà...@-)

tốt nhất bạn chọn gói cước 275k của VNPT hoặc FPT nhé, gói này xem là mượt lắm rồi, mình nghĩ tốt nhất là của VNPT vì băng thông quốc tế thằng này là lớn nhất, nên khi xem ở trang
tivionline.tk
tivitructuyen.tk
tivi.50webs.com
thì sẽ rất ổn định, link k giật load rất nhanh.

Bên trên