Xem VTVCab qua máy chiếu: Nỗi ám ảnh suốt đêm.

cuchuoi_1999

Well-Known Member
Hôm qua mình kết nối đầu thu VTVCab với máy chiếu qua đường HDMI thì bị tình trạng như sau: các hình ảnh chuyển động hầu hết đều bị có bóng kèm theo phía sau hướng chuyển động (thí dụ như quả bóng chuyển động từ trái qua phải thì phía trái quả bóng có một loạt hình ảnh quả bóng mờ mờ chuyển động theo). Trong khi đó xem từ HD Player thì hoàn toàn bình thường. Loay hoay mãi mà không biết lý do tại sao và cách khắc phục.
Mong các cao nhân hướng dẫn.
Thanks.

hdbaoloc

Active Member
Hôm qua mình kết nối đầu thu VTVCab với máy chiếu qua đường HDMI thì bị tình trạng như sau: các hình ảnh chuyển động hầu hết đều bị có bóng kèm theo phía sau hướng chuyển động (thí dụ như quả bóng chuyển động từ trái qua phải thì phía trái quả bóng có một loạt hình ảnh quả bóng mờ mờ chuyển động theo). Trong khi đó xem từ HD Player thì hoàn toàn bình thường. Loay hoay mãi mà không biết lý do tại sao và cách khắc phục.
Mong các cao nhân hướng dẫn.
Thanks.
bán máy chiếu mua tivi là hết bác ạ

nsnhd

Well-Known Member
Ai xem máy chiếu nhiều cũng bị bệnh ko thể xem TV được nữa

osiric1

Well-Known Member
chất lượng tín hiệu của truyền hình việt nam không đạt chất lượng nên bị zậy thui

nsnhd

Well-Known Member
Máy ngon nhưng tín hiệu vào kém cũng vậy, phải nâng cấp chất lượng hình ảnh lên trước đã.

Bên trên