[Xin đừng close] Bị Clear điểm thắc mắc! Yêu cầu BTC HANHTRINHKHONGNGUNGBUOCTOI làm rõ!

unclear

Mình bị gọi đt bảo là hack và trừ hết điểm, bảo là ngày mai tạo account khác và đồng hành tiếp???
Nếu là bạn thì bạn cảm thấy thế nào? Có nhiều vấn đề cần giải quyết ở đây

1) BTC chưa làm rõ thế nào là hack hoặc thậm chí không biết hack là thế nào, còn gọi hỏi "bạn làm sao được vậy?", vậy mà cứ gọi và bảo người ta hack, clear điểm và yêu cầu đóng góp tiếp, chẳng hạn phải cho thấy rõ dùng tool gì và limit tối đa BTC "nghĩ" 1 người 1 ngày đi bao nhiêu step là hack, BTC ko làm được không có nghĩa là người ta không làm được

Nếu bạn chăm chỉ mở tab mới và Ctrl+V Enter từ sáng đến chiều, mình nghĩ sure là bạn sẽ bị clear điểm vì "BTC nghĩ bạn ko thể làm được điều đó, vì chúng tôi đã có số trung bình rồi, chúng tôi cho là bạn ko giống những người bình thường, người bình thường 1 ngày chỉ vài chục step thôi"!

Tôi hỏi lại người gọi điện thoại, cô ấy thậm chí không biết làm thế nào, không biết bao nhiêu step 1 ngày là vừa, hỏi 1 lúc thì im luôn, bảo là "mình chỉ gọi báo vậy thôi" và cúp máy để trả lời cho câu hỏi "Muốn đóng góp mà người ta đóng góp thì clear và không cho thấy lý do bằng chứng nghĩa là sao, vậy là muốn cứ hơn 400.000 step là dừng ko quan tâm dự án nữa để lãnh quà chứ gì?"

2) Thứ 2 là đóng góp, nghĩa là lòng hảo tâm của các bạn tham gia, bạn đóng góp, bạn dùng tên thật, số đt thật... cuối cùng bị clear điểm và yêu cầu tạo account khác đóng góp tiếp, nghe nực cười nhỉ?

Bạn bỏ thời gian ra, bạn mở tab liên tục hay bạn "hack" gì đó, mấy tháng trời rồi cuối cùng đến ngày chót bị bọn nó clear và cho những tên lười lười ko biết có "hack" hay ko, chỉ "hack" khoảng vài trăm hoặc vài ngàn step là dừng nhận giải! Nực cười! Vậy thằng ngu nào tiếp tục đóng góp? Đóng góp hình thức nào lại không là đóng góp???

3) Thứ 3, muốn dự án nhiều người tham gia mà lại muốn người ta đừng quan tâm đến nó, cứ lướt web mỗi ngày đi, đừng để ý nó làm gì, vậy thì bọn nó muốn gì? Nếu toàn những người 1 ngày lên mạng 5p chỉ check mail, thì dự án này chắc thành công vang dội rồi! Web mở ra để làm gì, để người ta học hỏi phương pháp, cách làm mới, thi đua phát triển, còn ở đây nghĩa là muốn càng mù công nghệ càng tốt, ko học hỏi, ko tìm tòi, vậy dự án này càng làm người VN thui chột, vậy tham gia làm gì???

dragonlee

Well-Known Member
Ðề: [Xin đừng close] Bị Clear điểm thắc mắc! Yêu cầu BTC HANHTRINHKHONGNGUNGBUOCTOI làm rõ!

V. Quy định về việc tích lũy và đóng góp Steps
Để đảm bảo tính công bằng và ý nghĩa của chương trình, chúng tôi có những quy định về việc thu thập và đóng góp Steps như sau:
- Hành Trình Không Ngừng Bước Tới gồm 4 chặng. Ở mỗi chặng, người chơi chỉ có thể đạt tối đa là 54000 Steps tương ứng với 270 lần thực hiện nhiệm vụ “Mở website trên trình duyệt (với ứng dụng chạy mặc định)”
- Việc tích lũy và đóng góp Steps phải do cá nhân người chơi tự mình thực hiện. Nếu phát hiện tài khoản do người sử dụng, hoặc nhiều người sử dụng 1 tài khoản cùng một lúc với mục đích tích lũy nhiều Steps, chúng tôi sẽ không công nhận số Steps mà bạn đã tích lũy được.
- Chúng tôi nghiêm cấm những hành vi gian lận, dùng thủ thuật hay phần mềm kỹ thuật nhằm tích lũy nhiều Steps.
- Nếu phát hiện người chơi vi phạm những điều khoản trên, chúng tôi sẽ áp dụng biện pháp nhắc nhở (đối với lần thứ 1 vi phạm) hoặc (hủy tài khoản đối với lần thứ 2 vi phạm).

Tôi thì thấy sự đánh giá và quy định này thật không khách quan và chuẩn xác, vì như vậy người tham gia trong 1 tuần chỉ được mở tối đa 270 trang, hơn là vi phạm. Thật nực cười và phụ công những người tích cực tham gia thực sự ( tôi không tính những người chơi gian lận )

dragonlee

Well-Known Member
Ðề: [Xin đừng close] Bị Clear điểm thắc mắc! Yêu cầu BTC HANHTRINHKHONGNGUNGBUOCTOI làm rõ!

Phải đổi tên chương trình là " HÀNH TRÌNH KHÔNG ĐƯỢC BƯỚC QUÁ 54.000 BƯỚC" =))

Tieubaocaca

Active Member

Mua 1 chai Blue về uống cho nó đỡ bực đi :))

ktq

Member

Cũng tham gia vì thèm Blue nhưng mà nhìn bác Dragonlee mà nản luôn, em cày cũng nhiều mà mới chưa bằng 1/10 của bác Lý. Mấy người kiếm vài chục triệu thì quả thực là chưa hiểu họ làm cách nào hay vậy trong thời gian ngắn thế (quy định là một tài khoản không được nhiều người dùng cơ mà).

Không kiếm được Blue thì uống rượu đế vậy.

paracels

Well-Known Member

Em chắc vượt quá 270 trang trong tuần này, vì rảnh. Với lại chả quan tâm gì mấy tới cái hành trình gì đó, giờ mới biết nè, vậy có vi phạm không ta ?

dragonlee

Well-Known Member

Cũng tham gia vì thèm Blue nhưng mà nhìn bác Dragonlee mà nản luôn, em cày cũng nhiều mà mới chưa bằng 1/10 của bác Lý. Mấy người kiếm vài chục triệu thì quả thực là chưa hiểu họ làm cách nào hay vậy trong thời gian ngắn thế (quy định là một tài khoản không được nhiều người dùng cơ mà).

Không kiếm được Blue thì uống rượu đế vậy.

Bác muốn câu steps thì ngoaì câu cR tại hdvietnam.com bác nên vào trang này http://reader.vn/review.php ( tốc độ mở trang siêu nhanh ). Em cũng dùng vậy mà bị kêu hack nên chán bỏ chơi rồi.

dragonlee

Well-Known Member

Ơ hơ, bác Lý nghỉ chơi rồi à ?

Chơi để vui mà thấy không vui tí nào từ sau khi có sự nhận định chủ quan của ban TC nên nghỉ chơi cho nó vui :)

manhthang

Huyền Thoại

Bỏ ra cả tháng cày cái event này em cày việc của em mua được cả thùng Blue :))

overkillx

Huyền Thoại

Mình tưởng mỗi mình rảnh hóa ra nhiều ngưởi rảnh hơn =))

hoabantrang

Well-Known Member

Em chơi được có mỗi lần lúc đăng ký. Từ đấy đến giờ chưa chơi lại.:))
Tính ra cũng được mấy ngày rồi.=))

Bên trên