Xin hỗ trợ xem HD trên Win 7

lggood

Banned
Ðề: Xin hỗ trợ xem HD trên Win 7

èo em sài từ w7 RC tới giờ là final mà có gặp gì đâu.
p/s: MPC

phuong210876

kỳ lạ thật hầu hết anh em ở club Hải phòng kể cả dân amatoi trong vấn đề setup đều k bị trường hợp như bạn. tôi dùng cả MPC và jet 7.55 plus chế độ mặc định khi cài đều ngon lành phở. đề nghị kiểm tra
1. driver main win7 và vga win7
2. nguồn phim có chuẩn không
3. phần mềm klite 5.4 chế độ mặc định

sonmarketing

Các bro ơi giúp đệ với đệ xem HD trên win 7 để full screen hình bị vỡ nhìn không được thật lặm máy đệ đã cài drive card mới nhất dùng jet mới nhất + KMP mới nhất luôn nhưng ma không thay đổi được tình hình :(( mong các pro giúp đệ , thank các pro trước nha .
Cấu hình máy đệ như sau :
CPU : Core 2 Duo 8400 3.0 , mail P5Ke asus , dual ram 2gb bus 800 , VGA 8800 GTS 512 , sound card creative Audigy , loa sbs 580

Bạn này bị giống tôi. Nhưng cài về XP thì hết.....Tóm lại sợ WIn 7 rồi..chỉ được cái đẹp nhưng phim và nhạc HD đều chán ko buồn chết/..

tung6979

chính em cũng phải bỏ vista cài xp vì ko cài dc KMPlayer! cú thật.em dùng card 260GT

tuanhungct

Well-Known Member

Bác này bị giống em. đành chia tay hoàng hôn về với tình đầu. em xài lại XP cho đỡ đau đầu.

Em đang dùng bình thường win7 và mpc.hôm nay cắm laptop vào màn hình thì tự nhiên nó Zoom lên to tướng.rút giắc HDMI xem = màn hình laptop thì vẫn thế.Em remove đi cài lại rồi ma vẫn không được.bác nào có cao kiến gì giúp em với

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên