Xin hỏi cách xem 3D BD ISO

hoainam116

Ðề: Xin hỏi cách xem 3D BD ISO

Các bác cho em hỏi làm sao xem được định dạng của các phim: 3D BD ISO, ví dụ như phim: The Amazing Spider-Man 2012 1080p ... http://www.hdvietnam.com/diendan/110-3d/731835-amazing-spider-man-2012-1080p-blu.html

Thông thường khi coi phim định dạng 3D thì em hay chuyển qua SBS, TB, hay là Sensio ... nhưng các phim ở dạng vừa 2D và 3D thì em không biết cách nào để xem. Xin các bác chỉ dùm, cám ơn

Bạn down PowerDVD 12 or 13 về Open .ISO bằng UltraISO or các phần mền mount được ổ ảo. Sau đó bạn mở các file mà bạn xem ở dạng 2D bình thường bằng PowerDVD lúc này trên PowerDVD có cái nút bật tắt 3D nho nhỏ phía dưới bên phải bạn bật 3D lên là xem được thôi. Mình mới mua tivi tối qua và thử thì xem được rồi

mua cái ZTV hoặc Mygica ATV1200 về cắm vô TV 3D là xem ngay. ko cần chỉnh.

Free-Mele-F10-Mygica-ATV1200-Enjoy-TV-Android-4-1-Amlogic-8726-MX-Dual-Core-Cortex_zps2ce108b1.jpg

Bạn cũng có thể dùng các thiết bị Android TV Box để xem phim 3D trên TV 3D nhé, đồng thời nó còn có thể chơi game, nghe nhạc, lướt web, xem phim online...trên chiếc TV của bạn luôn, rất nhiều tính năng với một mức giá tốt.

Bên trên