Xin hỏi về Loa PARAMAX P-808F

kemcoi

Banned
Hiện tại em đang có dàn karaOke như sau:
Ampli: Jarguar PA-203N Digital made in Korea
Dau midi: Arirang 3600 Deluxe
Loa: tính mua Bose 301 V của HK nhưng em đang lăn tăn con Loa này nữa PARAMAX P-808F. (vì không có money để mua con Bose 301 v của USA, Mexico hix...)
Không biết PARAMAX P-808F này dùng cho KaraOke và nghe nhạc với dàn Ampli và Đầu Midi trên thì có Ok không? Mong các Anh/Em tư vấn giùm em.

Ở nhà cũng có cặp Loa thùng rồi. mà nghe nó không dc hay cho lắm.

Thanks.

manhthang

Huyền Thoại
Ðề: Xin hỏi về Loa PARAMAX P-808F

Không rõ loa thùng của bạn là loa nào nhưng PARAMAX thì mình không đánh giá cao bất kỳ đôi loa nào. Không bằng tiết kiệm thêm 1 thời gian nữa rồi mua luôn Bose 301 chính hãng, vì mua PARAMAX hay Bose HK đồng nghĩa với việc vứt đi luôn vì bán lại khó kiếm được người mua.

chobobo

Member

đồng quan điểm ^^
mua 301 khoảng hơn 7tr
giữ lại thùng sách xài khoảng 3 năm hết bảo hành, khan cổ họng, muốn nghe nhạc hay HT thì bán lại bét ra cũng được 5tr

trunghieuvmms

Ý kiến cả mấy bác quá chuẩn, hàng Paramax là lắp rắp tại Việt Nam, dc cái công nghệ theo USA, mà những gì lắp ráp tại VN thì chỉ còn 10% giá trị nguyên bản thôi bác ơi....còn hàng Bose thì phải USA or Mexico xịn chứ hàng HK thì có khác gì hàng tàu...nên cố thêm tí bác ah...!

vinhpq

Member

Nghe hay thì xúc, ko hay thì thôi, miễn là mua về thấy hài lòng. :)>-

VAN_LOC

Well-Known Member

Hiện tại em đang có dàn karaOke như sau:
Ampli: Jarguar PA-203N Digital made in Korea
Dau midi: Arirang 3600 Deluxe
Loa: tính mua Bose 301 V của HK nhưng em đang lăn tăn con Loa này nữa PARAMAX P-808F. (vì không có money để mua con Bose 301 v của USA, Mexico hix...)
Không biết PARAMAX P-808F này dùng cho KaraOke và nghe nhạc với dàn Ampli và Đầu Midi trên thì có Ok không? Mong các Anh/Em tư vấn giùm em.

Ở nhà cũng có cặp Loa thùng rồi. mà nghe nó không dc hay cho lắm.

Thanks.

Amply + Đầu phát hay bác cố tý chơi em Wharfedale 3190 xem sao .

tranthuy

Active Member

Đầu phát và amply gấu, chẳng lẽ lại chơi loa củ chuối làm bẽ mặt 2 em nó sao bác chủ? bác cố nhín thêm tí nữa kiếm hàng xin mới hoặc dùng qua rồi cho 2 em nó nhé. Bác Manhthang nói chí phải đó bác chủ.

tonphancong

các bác cần loa paramax cho em biết nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên