XIN HỎI VỀ NƠI MUA ĐĨA CD, DVD TẠI QUY NHƠN.

minhta

Ðề: XIN HỎI VỀ NƠI MUA ĐĨA CD, DVD TẠI QUY NHƠN.

Là đĩa gì bác. Đĩa Phono ghi làm quà tặng cũng tốt mà.

biennho

Member

Là đĩa gì bác. Đĩa Phono ghi làm quà tặng cũng tốt mà.
Đây là loại đĩa cho phép ghi nhãn trực tiếp trên mặt đĩa từ đầu ghi có chức năng LightScribe. Nếu muốn mua loại đĩa này ở Qui Nhơn thì bác phải đặt hàng chứ không có liền đâu. Mình đã từng đặt mua loại đĩa này ở cửa hàng bán đĩa trên đường Phan Đình Phùng (đối diện Khách sạn Điện Ảnh)

jeanle6879

Bác nào có nhạc lossless share cho em qua chép it về ghi ra nghe(có đĩa góc thì cảm ơn nhìu) hehe, down quải quá.

ti2li119

Well-Known Member

Gay nhỉ, đặt em rồi e ship về QN cũng được:D

minhta

Bác nào có nhạc lossless share cho em qua chép it về ghi ra nghe(có đĩa góc thì cảm ơn nhìu) hehe, down quải quá.
Chủ yếu là nguồn lossless tốt thôi, chứ đĩa gốc thì cũng vậy thôi à.

Bác cố gắng đi giao lưu với mọi người thì chỉ sợ không đủ ổ cứng mà chép lossless cũng nên. hê hê.

AlexBi

Đây là loại đĩa cho phép ghi nhãn trực tiếp trên mặt đĩa từ đầu ghi có chức năng LightScribe. Nếu muốn mua loại đĩa này ở Qui Nhơn thì bác phải đặt hàng chứ không có liền đâu. Mình đã từng đặt mua loại đĩa này ở cửa hàng bán đĩa trên đường Phan Đình Phùng (đối diện Khách sạn Điện Ảnh)

Hic đi hết mấy tiệm bán đĩa kể cả chỗ Phan Đình Phùng này rồi đều ko có, thậm chí nhiều chỗ cũng ko biết là đĩa gì :(
Bà chủ PĐP còn đưa ra đĩa 2 mặt double layer :D
Cần có mấy cái mà phải gửi SG ship về phiền phức quá nên thôi, mua đĩa Mitsubishi gì đó 8k/cái tại chỗ PĐP luôn rồi :D

Dạo trước thằng bạn nó có quen 1 mối chuyên cung cấp CD sỉ, nó có đặt 1 lô 25 đĩa nhưng xài hết rồi. Bữa nay hỏi lại thì đứt hàng người ta ko nhập về nữa.

jeanle6879

Chủ yếu là nguồn lossless tốt thôi, chứ đĩa gốc thì cũng vậy thôi à.

Bác cố gắng đi giao lưu với mọi người thì chỉ sợ không đủ ổ cứng mà chép lossless cũng nên. hê hê.

Thế hóa ra bác minhta có nhìu nhạc lossless lắm đây, cho em giao lưu với bác trước nhé, ổ em tới đâu chép tới đó thôi, nghĩ chéc là đủ đấy :))

minhta

Mình thì sẵn lòng thôi, có điều hiện đang có việc ở Sài gòn rồi, hỗm giờ em toàn Sài gòn - Gia Lai, không rãnh để xuống Qui nhơn được bác à. Em về là thông báo cafe, cà pháo ngay. bác yên tâm.

jeanle6879

Mình thì sẵn lòng thôi, có điều hiện đang có việc ở Sài gòn rồi, hỗm giờ em toàn Sài gòn - Gia Lai, không rãnh để xuống Qui nhơn được bác à. Em về là thông báo cafe, cà pháo ngay. bác yên tâm.

bác có lòng thế thì em cũng cảm ơn, khi nào ở Qn thì hú em, ae mình giao lưu chia sẻ, do em mới nâng cấp dàn âm thanh nên tìm nhạc hay mà down trong này đúi qua hehehe.

grassco

Active Member

Chà chà, thế là sắp đc thưởng thức cafe càfáo với anh Minh rồi hehe:D

Bên trên