xin nhờ mọi người giúp đỡ

xinhtuoi

Well-Known Member
do không biết nên xin hỏi các bác :
em dùng máy vi tính kết nối với máy chiếu BENQ W1070, Xem các phim của SBS 3D thì bình thường (ý là dạng phim chia đôi màn hình loại bên trái hoặc bên phải, hay bên trên và bên dưới) nhưng sao em kéo mấy cái bluray ISO về thì mở lên đếu là 2D, không cách nào chuyển sang 3D được các bác ạ?
nhờ các chuyên gia giúp với ạ, xin cảm ơn các bác trước .

kaviet

Ðề: xin nhờ mọi người giúp đỡ

Do em là mem mới nên xin hỏi ké ở đây luôn, mong chủ thớt thông cảm.

--------------

bác nào có stereoscopic player bản unlimit time làm ơn share cho em với. Em lục nát nước trên mạng mà ko tìm ra, coi chỉ dc 5 phút là out. Hoặc nếu có phần mềm nào xem dc phụ đề 3d nào khác xin chỉ giùm.

Tống Công minh

Active Member

xinhtuoi viết trên 2 ngàn bài rồi mà vẫn đặt tiêu đề như vậy à?

xonewlife

Re: Ðề: xin nhờ mọi người giúp đỡ

Do em là mem mới nên xin hỏi ké ở đây luôn, mong chủ thớt thông cảm.

--------------

bác nào có stereoscopic player bản unlimit time làm ơn share cho em với. Em lục nát nước trên mạng mà ko tìm ra, coi chỉ dc 5 phút là out. Hoặc nếu có phần mềm nào xem dc phụ đề 3d nào khác xin chỉ giùm.
cua ban ne Stereoscopic Player 1.8.1 Full.-Zont

kaviet

!!!wowwwwww!!! Đã test thử, giờ thì xem tẹt ga luôn. Cám ơn bác xonewlife rất nhiều!!!!!!!!

(hihi, giá mà có bản mới hơn có thêm phần step-forward (Ctrol + PDown) nữa thì tuyệt, có thể nhảy cóc duyệt nhanh bằng phím tắt. Nhưng điều chính yếu nhất là xem bằng Stereoscopic_Player không còn bị giới hạn 5 phút nữa.)

Bên trên