xin tư vấn reciever marantz sr 7002 có ghép loa center b&w61

xedaprach69

em xin các bác có nhiều kinh nghiệm tư vấn giúp với,em có 1 reciever marantz sr 7002 đang định rước em B&W Center HTM61 và loa sub b&w 610 liệu có ổn không,em đang băn khoăn sợ reciever của em nó không kéo được

akonhell

Ðề: xin tư vấn reciever marantz sr 7002 có ghép loa center b&w61

hay quá mình cũng đang có câu hỏi như vậy...có bác nào xài qua thử mấy cái này rồi kô

onggia

Well-Known Member

Mua sub 610 thì vô tư bác nhé sub này sub điện ko ảnh hưởng gì tới công suất cua AVR cả,center 61 nhìn thì to cao hoành tráng nhưng vẫn dễ kéo hơn em center 62 bác nhé,công suất tầm 100W trở lên là có thể thoả mái chiến em nó.

xedaprach69

Mua sub 610 thì vô tư bác nhé sub này sub điện ko ảnh hưởng gì tới công suất cua AVR cả,center 61 nhìn thì to cao hoành tráng nhưng vẫn dễ kéo hơn em center 62 bác nhé,công suất tầm 100W trở lên là có thể thoả mái chiến em nó.

hi, chao onggia nhe,mấy hôm trước anh ngồi cạnh chú , vậy mà ko tư vấn luôn cho anh,

Wave125

Member

em xin các bác có nhiều kinh nghiệm tư vấn giúp với,em có 1 reciever marantz sr 7002 đang định rước em B&W Center HTM61 và loa sub b&w 610 liệu có ổn không,em đang băn khoăn sợ reciever của em nó không kéo được

Điều kiện như bác thì cứ khênh tất về, cái nào hay thì giữ lại còn k hay thì thanh khoản cho a,e:))

bebibo

theo í bác wave125 là bác chủ thớt nên thanh lý 7002 fải ko ah? em cũng ủng hộ 2 tay 3 chân hĩhĩ

Bên trên