Xin tư vấn về loa center

Achilles

Ðề: Xin tư vấn về loa center

bác mua center chác nghe nhac DTS hoac DTS-HD đây mà ..... bác đinh đầu tư bao nhiu $ vây ...AVR bác la gi ... loa bác đang xài ca bộ la gi ... phải noi rõ anh em mới bít chứ

bác mua center chác nghe nhac DTS hoac DTS-HD đây mà ..... bác đinh đầu tư bao nhiu $ vây ...AVR bác la gi ... loa bác đang xài ca bộ la gi ... phải noi rõ anh em mới bít chứ

Hehe, bác đoán trúng póc, Em cũng có ít bài hát thôi, một phần là kinh tế đầu tư không cho phép, chứ có điều kiện thì chẳng bao giờ phải lăn tăn, Việt Nam mình còn nghèo lắm.

vietrung

Active Member

Có con center infiniti giá dưới 1t ngoài tiệm, cũ xì rồi bác nào thích ghé qua nghía nhé, để giá bèo nhất cho :), kí gởi nên có giá tốt cho ae :)

có hàng mà giấu hem, để a giá bèo nhứt ra hốt oánh dual center coi nèo ;)

locnp

Well-Known Member

Bác cố gắng tìm em này nè Infinity kappa video này nè:

http://audio-database.com/INFINITY/speaker/kappavideo-e.html

Bài review của bác ADM
http://www.audiovnclub.vn/forum/index.php?showtopic=16162

Trước mình có 1 em mà lên B&W nên bán rùi, cần thì pm mình hỏi cho. Em này tép mỏng và ngọt, tối mở nhỏ nghe tiếng mid phê lắm.

thogaubien

Có con center infiniti giá dưới 1t ngoài tiệm, cũ xì rồi bác nào thích ghé qua nghía nhé, để giá bèo nhất cho :), kí gởi nên có giá tốt cho ae :)

cho em 500 pic với cái giá fix bác nhé. Nhờ bác nghe thử hộ em luôn. Em ngoài HN lận ko qua nghe đc, tin tưởng bác hoàn toàn luôn đấy nhé :)

phongvdq

Member

Sao hôm trước không giới thiệu cho anh làm anh phải đóng học phí CS10 uổng quá :-@

Híc, các bác toàn trong HCM, ở HN là em phang luôn rồi đấy!!!

bonongcodien

Hơn nữa, với người mới chơi, mỗi lần đổi đồ là 1 kinh nghiệm thú vị mà. Đóng ít học phí cũng là việc nên làm. Chứ mới đầu chơi hàng khủng luôn thì đâu có biết đc sự khác biệt mà trân trọng.[/QUOTE]
Bạn đưa ra câu nầy hay đó có giang nang mới thấy giá trị của nó phải không bạn

Achilles

em khuyên bác la đổi bọ dan đi ..... chứ 1mil hoi khó

Bên trên