Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...

babyworm

Well-Known Member
Thôi các bạn đ bác ấy nghỉ ngơi với.Thiếu gì trang phim mà cứ nhất thiết phải là tvhay đó để nó hành hạ vậy. Khó quá bỏ qua đi cho nó dễ thở.

Noslepum

Bác ơi,cảm phiền bác xem giúp phần anime47,các film mới cập nhật bị lỗi ko xem được :< vài ngày nay r,vẫn chưa thấy dc fix,lúc trước vẫn xem bình thường (mình cũng đã thử lên pc xem cùng bộ film,trên pc xem bt ko gặp vấn đề gì,link ko die) bác xem giúp nhé,cảm ơn bác. :>

thaitni

Well-Known Member
Thật tình em phục sự kiên nhẫn và nhiệt tình của bác

Thời gian hơn tháng nay, tvhay cố tình chặn việc xem phim trên site này từ Kodi! Họ đã dùng tất cả các biện pháp có thể! Hai hôm nay, họ bắt đầu chặn cả debug site nên việc fix bị khó xíu.

Cho nên, thời gian đáp ứng khắc phục của xshare (kể cả fix online) sẽ bị trễ. Mong các bạn thông cảm.

Để giảm thiểu tối đa các bất tiện, mọi thông tin về fix module này của xshare sẽ ít được nhắc đến trong thời gian tới trên room. Các bạn có thể check thường xuyên trong add-on nhé.

Thanks all.

thekop

Active Member
HELP!
Lỡ tay xoá dữ liệu trên Kodi, nên phải setup lại Xshare trong Addon setting. Khi mình đăng nhập tk Vip Fshare thì vân không getlink được trong hdvietnam nhỉ? các bạn hướng dẫn mình với. Thanks!

Bên trên