Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...

ji29

Member
Bác thaitni ơi anime47 tvhay fcine fsharefilm hayhaytv phim47 hdsieunhanh bị lỗi nữa rồi, nhờ fix giùm ạ cảm ơn bác nhiều :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Dead_Gone

Active Member
Cho mình hỏi, có cách nào coi trực tiếp (không cần down về) file ISO giống như các định dạng khác trên Xshare không khác các bác.

babyworm

Well-Known Member
Cho mình hỏi, có cách nào coi trực tiếp (không cần down về) file ISO giống như các định dạng khác trên Xshare không khác các bác.
Bạn dùng Kodi xem file iso bình thường mà. Xshare hay các addon khác cũng xem được mà.
Hoặc bạn cài Kodi trên máy tính?

huynhdd

Member
Bác ơi, 4share.vn lại bị sao mà cứ bị lỗi không get maxspeed link mãi, mặc dù acc vip ạ

Noslepum

Hơn 3 ngày nay rồi, anime47 vẫn chưa xem dc bác ơi :( ,khi nào bác ăn tết xong bác rảnh bác xem giúp nhé. Chúc bác có một ngày tết vui vẻ bên gia đình.

tamthoi1

Active Member
Cảm ơn thaitni vì những đóng góp của bác cho cộng đồng AB.
Mừng xuân Đinh Dậu, chúc thaitni cùng gia đình một năm mới dồi dào sức khỏe, tràn đầy hạnh phúc, tấn tài tấn lộc và vạn sự hanh thông !

vinagame94

Bác thái ơi. Bác thêm nguồn download sub được ko. Có mỗi nguồn xshare thấy hạn chế qá.

thaitni

Well-Known Member
Bác thái ơi. Bác thêm nguồn download sub được ko. Có mỗi nguồn xshare thấy hạn chế qá.

Hiện tại, xshare sub lấy nguồn từ subscene.com và phudeviet.org. Mình nghĩ, 2 site này là tương đối đủ "đồ chơi" cho dân VN xem phim rồi! Nếu bạn có nguồn nào OK nữa thì giới thiệu để mình add thêm.

Tuy nhiên, nếu trong quá trình dùng xshare, bạn phát hiện trong 2 site trên có sub bạn cần tìm mà xshare không tìm được, hãy comment tên sub để mình tiện fix nhé.

Thanks 2 all!

Oliver Leo

Bác thaini ơi,

Em đang muốn dùng xshare để chạy file bluray iso từ fshare nhưng nó cứ load mãi mà ko thấy play được.

Có cách nào fix ko ạ.

Thank bác nhiều.

thaitni

Well-Known Member
Bác thaini ơi,

Em đang muốn dùng xshare để chạy file bluray iso từ fshare nhưng nó cứ load mãi mà ko thấy play được.

Có cách nào fix ko ạ.

Thank bác nhiều.

Mình thấy file ISO Bluray thường có dung lương rất lớn. Line 50Mb/s cũng khó kham nổi trên Kodi bạn ah!

Tống Công minh

Active Member
Nói chung chơi online thì tầm 1080 là ổn rồi, dễ đáp ứng cả về đường truyền lẫn tính năng của ab. Còn hơn nữa như remux hay iso thì nên ưu tiên offline.

oldfriend

Moderator
Nói chung chơi online thì tầm 1080 là ổn rồi, dễ đáp ứng cả về đường truyền lẫn tính năng của ab. Còn hơn nữa như remux hay iso thì nên ưu tiên offline.

test mạng 60mb chơi tốt remux (40-50gb), riêng cái bluray iso thì vẫn khựng, mình nghĩ do cấu trúc file iso nên nó load hơi đuối thôi.

Oliver Leo

Mình thấy file ISO Bluray thường có dung lương rất lớn. Line 50Mb/s cũng khó kham nổi trên Kodi bạn ah!
Line em đang dùng tầm 40 mb/s thì chắc hơi đuối rồi =(((
test mạng 60mb chơi tốt remux (40-50gb), riêng cái bluray iso thì vẫn khựng, mình nghĩ do cấu trúc file iso nên nó load hơi đuối thôi.
thật ra remux là quá okie rồi, chắc phải cố gắng nâng lên gói nào tầm 60mb/s =)))

nhatkhang

Member
Bác Thái ơi sao những film đã xem xong nó ko hiện ra nữa, làm sao để nó vẫn hiện bình thường vậy bác?

Bên trên