Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...

thaitni

Well-Known Member
Chú Thaini cho cháu hỏi: trong setting Xshare cháu đã tích vào 2 ô tùy chọn là tự động xóa thư mục subs folder và chọn đường dẫn thư mục là .........plugin video xshare/subs rồi. Mà sao không thấy nó xóa các file subs đã tải về. Có lúc cháu xem ca nhạc thì thấy tự động nó load subs vào. Nhờ chú hướng dẫn giùm. Thanks chú!

OK! Có nhiều module mình chưa xử lý việc này. Sẽ bổ trong bản tới. Thanks nhe.

Đã fix trong bản xshare 3.5.8.3.3

Chỉnh sửa lần cuối:

oldfriend

Moderator
Mỗi lần vô là thấy bác chủ có bản cập nhật fix lỗi liên tục, hiếm có addon nào sống lâu cho anh em dùng như Xshare cả.

Oliver Leo

bác thaitni ơi, không hiểu sao từ tối qua laf không xem được link fshare nữa. bác check lại giúp với ạ.

Thank bác nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:

nhatkhang

Member
Bác Thái ơi Fcine voi vaphim ngày nay không xem được, không biết có thay đổi hay phải tinh chỉnh gì không?

ji29

Member
Fshare không xem được rồi bác ơi :( Anime47 cũng không lên được luôn

Chỉnh sửa lần cuối:

Oliver Leo

tối qua fshare xem được nhưng sáng nay thì lại lỗi rồi bác thaitni ạ.
cai chức năng dùng Google drive thì nhập cái ID thế nào ạ vì em thấy có mỗi ID mà ko thấy password nhập vào đâu.
Thank bác!

Juliapham

Active Member
Add on 3.5.8.4 không play duoc film cua các trang taiphim và hdvn Kho phim Vaphim và kho GG Drive các trang web online thì OK Mong B check dùm Cám ơn

thekop

Active Member
Có ai trên này như không nhỉ? cả thâng nay không xem được fim hdvietnam trên Fshare bằng tk Vip!!!:mad::mad::mad: không lẽ vẫn do đứt Cáp quang???

Bên trên