Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...

linh0983

Well-Known Member
Ngộ nhỉ xshare tối nào mình vẫn xem phim bình thường mà . Ko bị lỗi như trên a . :p

vietdungnb

Well-Known Member

minhpq79

Rất mong bác thaini update phần thư mục yêu thích và theo dõi fshare. Phần này lỗi ngay cả khi đăng nhập trên trang web, nhưng dùng app(trên cả android lẫn ios) thì lại ổn.

thanhyk

Well-Known Member
...là mục 'hài', mình thích xem hài nhưng không có app nào xem được. Bạn nào biết chỉ mình nhé. Tks

phimmedia cần script.module.v137. Xin bạn chia sẽ script này. Xin cám ơn.
Bác cài cả repo vào thì nó sẽ tự tải về phần script đó nhé, mình mới thử vẫn xem tốt

linh0983

Well-Known Member
Hiện tại X-share hỗ trợ rất ít, các bạn nên cài thêm Add-ons VietmediaF, VN Open Playlist (VN Open Playlist lấy thông tin acc Fshare bên X-Share qua nhé !). Ai cần tham khảo thì coi bài này mình viết khá chi tiết. Ai biết rồi thì có thể góp ý thêm cho mình càng tốt ạ. [hide] https://docs.google.com/document/d/1RjxsxtjpTwjAUIo4_g4hLYkOBOpTEcGxTeQebnqbzO0/edit?usp=drivesdk [/hide]
Mình đã add vào và dùng ngon . Khi bật lên nó bảo mình gia nhập cộng đồng kodi mình có đã đăng ký và ủng hộ nó cứ báo miết mỗi khi đăng nhập a . o_O

Yuury

Member
Bên Xshare phần Link Yêu thích của Fshare bị lỗi rồi , nhấn vào ko hiển thị gì hết. Bác Thái xem fix giùm. Cám ơn bác.

dk1zzl3

Active Member
lõi fshare nữa rồi.ai biết addon nào tương tự lấy đc fshare yêu thích như xshare ko ạ

Bên trên