[Yêu cầu] [Chia sẻ] [Giới thiệu] Các phần mềm (Link download, chìa khóa, patch, update..vv)

hanchaeyoung

Ðề: [Yêu cầu] [Chia sẻ] [Giới thiệu] Các phần mềm (Link download, chìa khóa, patc

thanks bác nhìu

Jackson

Active Member
Ðề: [Yêu cầu] [Chia sẻ] [Giới thiệu] Các phần mềm (Link download, chìa khóa, patc

Các bác cho em xin phần mềm My karaoke bản có đầy đủ thuốc thang nhé ! Xin đa tạ trước !

Ben10

Member

Mình xin NETGATE nhé cảm ơn bạn nhé !

Jackson

Active Member

Tôi vừa cài My karaoke 1.0 vào laptop (Win7 32bit) dùng ngon lành nhưng khi cài vào HTPC (Win7 64bit) thì bị thế này

Anh em nào biết cách giải quyết tư vấn giúp tôi nhé ! Thanks !

IVIoonDance

Ðề: Foobar 1.1.6 beta2 đã add skin Darkone 3.0.1+Lyric show panel 2

tình hình là nhiều bác rất kết skin darkone cho foobar,nhưng nó lại có nhược điểm lớn là không có lyric show panel để hiên thị lời bài hát *.lrc.em mày mò trên mạng và đã tìm dc cách chỉnh.đã conig và tạo bản portable up lên chia sẻ với các bác.:):):)

1 số hình ảnh:

link: foobar2000.zip
bác cho em hỏi là làm thế nào để nhìn thấy LYRIC và cho LYRIC chạy trong skin DARK ONE ạ? :-S bác hướng dẫn cụ thể hộ em ạ! em mày mò lúc tối tới giờ mà chưa xong! =(( 8-X

yennhjnb

Ðề: [Yêu cầu] [Chia sẻ] [Giới thiệu] Các phần mềm (Link download, chìa khóa, patch, update..vv)

Em có 1 phim file iso nặng 21Gb.Cho em hỏi dùng phầm mềm nào thì xem đc.tìm trên google cả buổi sáng mà không có huhu!!!

ngtxa

Ðề: [Yêu cầu] [Chia sẻ] [Giới thiệu] Các phần mềm (Link download, chìa khóa, patch, update..vv)

ACE có Windows Vista x64 or Windows 7 x64 @ ultimate lam on cho xin voi. Thanh that cam on rat nhieu

thieugiaa822

bác nào có internet download manager crack cho em xin cái. cám ơn bác

Bên trên