Youtube.com Không chọn được chất lượng video

dolongbinh1122

Well-Known Member
Youtube.com Không chọn được chất lượng video,sao khi úp lên Firefox 41.0.2
Bản Firefox Setup 39.0 cũ thì chọn video được,có ai bị giống như em không vậy,hướng dẫn em khắc phục với ,xin cám ơn nhiều lắm....

Em có đăng nhập luôn, nhưng cũng không được

danghongvu

Well-Known Member
Ðề: Youtube.com Không chọn được chất lượng video

Bản Firefox Setup 39.0 cũ thì chọn video được,có ai bị giống như em không vậy,hướng dẫn em khắc phục với ,xin cám ơn nhiều lắm....

Vẫn coi bình thường mà

davidhand

Moderator

Bác up file Video dạng HD lên youtube.com phải có account đã activate. Up xong thì thường là phải sau 30' hoặc lâu hơn mới xuất hiện phần tùy chọn xem HD.

oldfriend

Moderator
sẵn tiện có bác nào có mẹo vượt kiểm tra của youtube không, up clip nào mà có dính đến cái hình phim là nó khóa hết.

davidhand

Moderator
Ðề: Re: Youtube.com Không chọn được chất lượng video

sẵn tiện có bác nào có mẹo vượt kiểm tra của youtube không, up clip nào mà có dính đến cái hình phim là nó khóa hết.

Bác thử chọn 1 hình làm hình thu nhỏ xem. Nó cho chọn mà.

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: Youtube.com Không chọn được chất lượng video

Bác thử chọn 1 hình làm hình thu nhỏ xem. Nó cho chọn mà.

chưa hiểu lắm. Ví dụ em dùng điện thoại quay clip màn chiếu, trên màn hình đang có giao diện chọn phim, có mấy cái thumbnail phim thôi mà nó cũng báo vi phạm bản quyền, khóa clip.

davidhand

Moderator

Vậy bác pass qua cái phần fanart đi xem sao? Có thể phần fanart youtube nó "soi" thấy vấn đề về bản quyền nó sợ up lên bị phạt thôi. Mình post clip quay lại màn hình khi chiếu phim ko thấy vấn đề gì.

Bên trên