5T Mua đầu Karaoke nào?

tuankhai

Well-Known Member
Đầu này ở miền Bắc bán rẻ , miền Nam bán toàn trên 6T không hà . Bên mục mua bán có bán đầu này nói là cuối năm tuồn hàng công ty ra nên bán rẻ , hỏi thì báo giá 6T5 nên không mua . Thank

Bác có máu em hỏi họ còn hàng k ship cho bác 1 cái?

SonBMW

Ðề: 5T Mua đầu Karaoke nào?

Dùng Sonca cũng hay lắm bạn à! SK9000 Full HD tầm 5.5M. Mình đang dùng nè!

tin7117

vote cho bác lấy em ar-3600, các bác lựa đầu karaoke mà toàn bàn về cấu hình vs chức năng trước, đầu tiên phải chọn hãng nất mix nhạc hay, chất lượng -> rồi update nhạc hot nhanh nhiều -> mới tới chọn máy với các tính năng.
Theo em là vậy!
còn về khoản nhạc mix, thì em cũng có dùng qua arirang, california, Sơn Ca, VTB thì thấy thằng arirang là chuẩn nhất ạ.

chatocean

Member

Em cũng phân vân giống mấy bác ko biết mua con nào. Cuối cùng em lấy em AR-3600S tối hôm qua bên PK. Giờ đang gôm lúa làm cặp loa. Đang xài loa cũ hát đỡ.

muathu_dn

Đầu Acnos có cả dòng rẻ tiền, nhạc nhiều; có dòng có HDD gắn trong và ngoài; có dòng full HD. Theo mình cứ chọn dòng có HDD, theo ý kiến cá nhân của mình thì hàng này giá cả phải chăng (ko có thuế nhập khẩu này nọ), bài nhiều, chất lượng âm thanh okie

muathu_dn

Re: Ðề: 5T Mua đầu Karaoke nào?

Sao bác k làm cái PC cho dễ . bài cũng nhiều lên hdvn các bác up từng ngày mà

Cá nhân em thì thấy PC bất tiện ở chỗ mình xài đc nhưng các cụ ko xài được các bác ợ
Đầu kok là tiện nhất. Dạo này đầu HDD trong ngoài, đầu full HD gì đều đủ cả, vậy cho nhanh gọn lẹ

hoahiep

Member

AR-3600S tôi mua Sơn Hà, xài vài tháng chết nguồn, BH về xài hơn năm chết nguồn tiếp, chưa kể sau khi BH lần 1 về, khoảng tháng sau mấy đèn led từ từ die gần 1/2, hôm bữa tức quá gửi phản hồi lên cty, có nhân viên gọi lại bảo mang đến cty họ thay bo & led miễn phí dù hết BH, nhưng mình tự mở bo nguồn mang vào cty nhờ đồng nghiệp thay mấy tụ rồi nên không mang ra hãng. Tóm lại AR-3600S xem hình đẹp, thực tế xấu & không pro bằng AR-3600 ... không vote AR-3600s. (mình hát GĐ)

Nhịn cafe ăn sáng ráng thêm tí xíu lấy em Ariang AR 3600 thì là đẹp trai.. :))

Mình đề xuất thế nhưng thực ra mình đang xài con Nosta TKR 304v Nhạc Midi theo mình thì âm thanh rất hay hình ảnh đẹp ,còn có để dành 100G nhét vào 1,000 bài hát hải ngoại ca mệt lừ ( chọn bài hải ngoại bằng remote luôn). Thanks

satan_Teen

cho e hỏi là có Bác nào sài thử thằng Son CA HDD Touch SK8800T chưa. MTV của nó có bnhieu bài và có lỗi nhiều ko mấ Bác. E đang hứng thú vs thằng này

Bên trên