5T Mua đầu Karaoke nào?

muathu_dn

cho e hỏi là có Bác nào sài thử thằng Son CA HDD Touch SK8800T chưa. MTV của nó có bnhieu bài và có lỗi nhiều ko mấ Bác. E đang hứng thú vs thằng này

Con có thêm cái màn hình cảm ứng, chân đứng phải không bác? Con này cảm quan của em là đẹp. có thể phát chung giao diện với TV, hoặc hiện giao diện chọn bài riêng (khác TV). Bài kok từ hát từ HDD bác ợ. Em chỉ mới nhìn qua vậy thôi

mykaraoke

Con này màu đen nhôm, nhìn khá sang và cứng cáp.
Ý bác là con SK8800T của Acnos_Soncamedia phải ko?

Con này được ở chổ xuất hình độ nét cao ra đến Full HD 1080P, em có đứa bạn mua về có nghía tí tí thấy hình đẹp thiệt bác, còn âm thanh thì khỏi chê vì nó sử dụng chip sigma: Sam2533 (hàng đỉnh của Sigma). Nghe đâu giá 5,990,000 của mykaraoke giao hàng tận nơi, lắp đặt và hướng dẫn sử dụng tại nhà.

---------- Post added 22-03-2013 at 04:04:17 PM ----------

Con này màu đen nhôm, nhìn khá sang và cứng cáp.
Ý bác là con SK8800T của Acnos_Soncamedia phải ko?

Con này được ở chổ xuất hình độ nét cao ra đến Full HD 1080P, em có đứa bạn mua về có nghía tí tí thấy hình đẹp thiệt bác, còn âm thanh thì khỏi chê vì nó sử dụng chip sigma: Sam2533 (hàng đỉnh của Sigma). Nghe đâu giá 5,990,000 của mykaraoke giao hàng tận nơi, lắp đặt và hướng dẫn sử dụng tại nhà.

mykaraoke

Mua con Acnos của Soncamedia đi bạn, mình dùng thử rồi, âm thanh Sigma khỏi lo, hình ảnh Full HD 1080p (ko upscale như ar 3600), anh Acnos này có phòng nhạc hẳng hoi, liên tục ra nhạc karaoke mới, đang dẫn đầu thị trường về số lượng nhạc đó bạn.

Cái cloud karaoke của bác Soncamedia đang phát có trên Smart TV của Samsung tới 10.021.000 bài (bản quyền). Anh này mới nổi, chịu chơi lắm bạn ạ.

janacek

Mua con Acnos của Soncamedia đi bạn, mình dùng thử rồi, âm thanh Sigma khỏi lo, hình ảnh Full HD 1080p (ko upscale như ar 3600), anh Acnos này có phòng nhạc hẳng hoi, liên tục ra nhạc karaoke mới, đang dẫn đầu thị trường về số lượng nhạc đó bạn.

Cái cloud karaoke của bác Soncamedia đang phát có trên Smart TV của Samsung tới 10.021.000 bài (bản quyền). Anh này mới nổi, chịu chơi lắm bạn ạ.

Hát iPbox có vẻ rẻ và tiện hơn. cũng của soncamedia

kudo1908

Active Member
Ðề: Re: 5T Mua đầu Karaoke nào?

nhân viên soncamedia giờ chịu khó PR gớm.

nhamdian72

Re: Ðề: 5T Mua đầu Karaoke nào?

Mua sơn ca SK-9000 mà dùng cho ngon ăn kết nối HDMI hình ảnh pull HD âm thanh cực hay dùng rồi biết mình đang dùng qua tuyệt đẹp hơn AR-3600 của arirang

pelj

Member

tầm tiền đó thì bác có thể lựa chọn giữa nhiều hãng. như ar và acnos. em ar 3600 thì đã được thị trường phòng hát kok khẳng định, bác có lẽ sẽ thuận chiều chọn em này. acnos thì đang từng bước được ng tiêu dùng quan tâm vì nhiều mẫu mã mới liên tục ra đời đủ các tầm giá.

lilith-scorpion

đủ tầm giá mà chất lượng cũng cần phải đảm bảo nữa bác. hàng VN đỡ cái là ko tốn thuế nhập khẩu. nhà em đang dùng 1 cái đầu hàng rẻ tiền của acnos, dùng lâu nay thấy okie, giờ đang muốn đổi và đang suy nghĩ xem nên đổi cái nào

pelj

Member
Nhu cầu của bác là như thế nào. nhạc nhiều? hình ảnh đẹp? ổ cứng gắn ngoài, gắn trong? hỗ trợ xem phim HD? em thấy sơn ca có nhiều loại lắm đấy!

lilith-scorpion

Nhu cầu của bác là như thế nào. nhạc nhiều? hình ảnh đẹp? ổ cứng gắn ngoài, gắn trong? hỗ trợ xem phim HD? em thấy sơn ca có nhiều loại lắm đấy!

Em muốn nhạc nhiều. Có HDMI. đang suy nghĩ thử có nên mua đầu có HDD ko. em nghĩ ngoài thì tiện hơn. Bác có rành thì tư vấn em phát

pelj

Member
em cũng hok rành đâu bác. bác lên trang web của sơn ca tham khảo thử. những sản phẩm nào mà có ký hiệu HDD là hỗ trợ ổ cứng gắn ngoài đó bác. đã có ổ cứng thì chắc chắn là nhạc nhiều rùi đó.

lilith-scorpion

em cũng hok rành đâu bác. bác lên trang web của sơn ca tham khảo thử. những sản phẩm nào mà có ký hiệu HDD là hỗ trợ ổ cứng gắn ngoài đó bác. đã có ổ cứng thì chắc chắn là nhạc nhiều rùi đó.

Em thích bác nào biết thì tư vấn chứ lục web nhà sản xuất dễ tẩu hỏa nhập ma. nhất là đối với mấy người còn lọ mọ như em :(

pelj

Member
bác chỉ cần xem qua thôi. note lại sản phẩm đã chọn. rồi mở một cái topic. anh em nhào vào giúp đỡ ngay ý mà. bác chẳng phải lo. =D>

Ðề: 5T Mua đầu Karaoke nào?

Sorry hơi lạc đề chút nhưng theo mình sắm cái thùng CPU 2nd tầm 3T - Card màn hinh 1T - Còn 1T mua remote + chep KOK VOB or mp3+xml tha hồ đáp ứng mọi nhu cầu.

pelj

Member
màn hình vi tính đâu có đã bằng màn hình tv. dù có mua card màn hình. bác nhỉ?

pelj

Member

Sorry hơi lạc đề chút nhưng theo mình sắm cái thùng CPU 2nd tầm 3T - Card màn hinh 1T - Còn 1T mua remote + chep KOK VOB or mp3+xml tha hồ đáp ứng mọi nhu cầu.

sắm hết cái này tới cái kia. em thấy còn rối hơn áh bác. #-o

Bên trên