6 xu hướng chủ đạo của Home Theater trên thế giới

Tuoigia

Ðề: 6 xu hướng chủ đạo của Home Theater trên thế giới

Nhìn cái phòng của bác giống cái trạm điều khiển nhà máy điện hạt nhân quá.

curum

Member

mình cũng nghĩ như vậy,

explorer

Well-Known Member

Lúc nào bác canh được đợt Big Sale Off, ship về VN thì alô cho em một tiếng xem có "rờ" được cái nào không nhé. :D

Phải biết Bác đang muốn mua hàng gì mới được. Bác có thể tự mình vào các trang web bán hàng online ở Mỹ để theo dõi giá, một thời gian là rành thôi. Rồi chấm món nào thì đưa link đây cho mình, sẽ báo giá về tới tay Bác là bao nhiêu. Mình đã ship cho mình và nhiều người hàng trăm món rồi

explorer

Well-Known Member

Nhìn cái phòng của bác giống cái trạm điều khiển nhà máy điện hạt nhân quá.

Dùng PC nhiều màn hình thích lắm Bác ơi. Chẳng phải chờ đợi gì, có thể làm nhiều chuyện cùng lúc, rất năng suất. Màn hình này thì mở hình ra coi, màn hình kia thì lên diễn đàn HDVIETNAM, màn hình nọ thì lo kéo phim ...

xin_conbaoso

Quá 9 xác, một bài viết rất hay và có ý nghĩa. Thanks bác. Điều chủ yếu là phải có điều kiện

symphony

Well-Known Member
Re: Ðề: 6 xu hướng chủ đạo của Home Theater trên thế giới

Dùng PC nhiều màn hình thích lắm Bác ơi. Chẳng phải chờ đợi gì, có thể làm nhiều chuyện cùng lúc, rất năng suất. Màn hình này thì mở hình ra coi, màn hình kia thì lên diễn đàn HDVIETNAM, màn hình nọ thì lo kéo phim ...

Em cũng đang dùng 2 màn hình để làm việc đây ạ. Đang tính sắm con nữa.

Vấn đề chú ý khi dùng đa màn hình trên PC là các màn hình phải có chất lượng hình ảnh như nhau thì mới đỡ nhức mắt, còn cái sáng cái tối thì nản lắm!

thocon7278

Không biết đến khi nào em mới build nổi 1 trong những room như thế này.

Bên trên