:: 8tr mua loa và amply gì ạ

tình hình em định qua tết mua bộ amply và loa 5tr như ở topic nhưng có thằng em nó bảo 5tr mua xong dùng k ưng thì phí nên nó cho mượn 3tr và bảo sáng mai đi quất luôn tết có cái dùng. nhưng với số tiền này em chả bit mua loa gì amply gì để hát ạ. nhờ mn tư vấn cho em gấp với ạ ko sáng mai nó lôi em đi rồi ạ
em xin cảm ơn ạ.

Ðề: :: 8tr mua loa và amply gì ạ

à em hỏi thêm cách chọn mua amply và loa. ví dụ con jarguar 303XG công suất 2 loa 240x2=480w vậy khi chọn mua loai thì chọn loa công suất như nào ạ

huynhngoc0608

Tầm 8tr thì dùng hàng Arirang hay paramax thui...đừng mơ mộng hàng JArguar...kẻo bị tụi bán nó lừa đó...

Ðề: Re: :: 8tr mua loa và amply gì ạ

Có con amply jarguar 303xg giá 4.5tr đến 4.8tr bác à, có xịn ko nhỉ?

Mua amply jarguar 303xg 5tr và loa dalton 3.5tr mic shupu 500k hic

qnit

cùng câu hỏi với chủ thớt, mong anh em tư vấn thêm

qnit

em đang có đầu kraoke này, với tầm 8tr thì mua amly+cặp loa+micro nào cho nghe nhạc và hát hò,mong anh em tư vấn giúp.

ducndpt00211

Em có đôi loa bmb cs 450v mkii giờ định mua amply 503a liệu có đc k ạ.

mrhai

Member

Các bác cho em hỏi loa sas s900 dùng có hay ko ạ. Bác nào dùng rồi cho ít đánh giá ạ

Audio VIP

Active Member

tầm tiền đó bác ghé cty em thử amly Jaguar 203n và loa bosston 351. đươc bác múc luôn .

dausapktv

Active Member

tình hình em định qua tết mua bộ amply và loa 5tr như ở topic nhưng có thằng em nó bảo 5tr mua xong dùng k ưng thì phí nên nó cho mượn 3tr và bảo sáng mai đi quất luôn tết có cái dùng. nhưng với số tiền này em chả bit mua loa gì amply gì để hát ạ. nhờ mn tư vấn cho em gấp với ạ ko sáng mai nó lôi em đi rồi ạ
em xin cảm ơn ạ.

tùy theo diện tích phòng bạn ah nếu bạn thích chơi hàng bãi thì dùng jaguar 203A và bmb 350 tầm hơn 8triệu một chút

còn dùng hàng mới nếu là việt nam thì bác cứ chọn 2 thương hiệu này cho em paramax và arirang còn loa guinees của sóng nhạc nghe không ok lắm thiếng bí và tối không thoát như 2 dòng kia

Bên trên