Amply Jaguar 203E

manhtran71

Well-Known Member
Ðề: Amply Jaguar 203E

Hàng sóng nhạc chất lượng chỉ bằng 80% hàng xịn thôi (dù vẫn gắn mác nhập khẩu nguyên chiếc). Mình đang dùng một con Jaguar 306SG hàng chính hãng sóng nhạc ghép với bose 301 V nhưng nghe rất chán. Âm ly có tiếng nhiễu xì rất to. Hôm qua mượn một em jaguar hàng bãi xịn về ghép rồi nghe thử nhìn lại em Song nhạc chỉ muốn gọi mấy thằng quạt cháy máy bơm hỏng vào bán rẻ cho nó.
Mình còn chứng kiến em hàng bãi này đấu với 3 cặp Bose IV mà tiếng vẫn hay. Có câu chuyện cười nhưng có thật là có ông đấu 3 loa vào một cọc tín hiệu ra của âm ly mà dùng mãi vẫn không thấy cháy âm ly. Xịn cũ vẫn hơn Sóng Nhạc mới!

Bác mua lâu chưa, Hàng chính hãng bảo hành 3 năm mà bác, sao bác không BH xem sao?
Mà nói thật mình thấy nó ngờ ngợ thế nào ấy, mình cũng đang tính làm 1 em về hát hò, nhưng cơ mà có đến 2 công ty đều cho mình là nhà phân phối độc quyền, thế ai đúng ai sai các bác ( mình không muốn nêu đích danh nhưng chắc các bác cũng hiểu) thường nhà SX không cho 2 nhà phân phối độc quyền cùng một lúc trên 1 lãnh thổ vì như vậy đâu còn là độc quyền nữa, lợi ích đôi bên cũng khó đảm bảo. Thế sao 2 CTy này vẫn tồn tại song song, sao họ không nhờ Cty mẹ can thiệp, để bảo vệ quyền lợi chính đáng của mình? Cũng như trường hợp của Nguyễn Vĩnh Hoàng chuyên P phối SP Bose tại VN, trên trang webb của Bose có hẳn tên của Nguyễn Vĩnh Hoàng Là nhà phân phối độc quyền. Còn trường hợp 2 Cty trên Thật sự mình chưa thông lắm có bác nào cao kiến gì không. Chỉ sợ nỗi 1 điều TEM GIẢ dán vào sản phẩm để chống HÀNG GIẢ thì bỏ mịa. :(

boss84

Member
Re: Ðề: Amply Jaguar 203E

Các bac nói chuẩn đấy.Minh cũng đươc 1 bài hoc về mấy cái đò này rồi.Minh mua con Jarguar 506N ở cửa hang cường đồ cũ trên Hai Bà Trưng giá 8.500.00 anh bán hàng cam đoan hàng xin ,ve nhà dùng mới để ý là nó chỉ co chữ jaguar không,nghe hát 2 đôi loa bose 301II và BMB 455 bãi xin nhà minh cũng thấy ok, dùng dươc 1 mới hôm mới để ý : đê vol mater tầm 11 h thi bị tiếng xì.xì..không như con 203N bãi xin trước mình dùng ,rất khó chịu chắc do linh kiện không tốt nên no vậy.Bưc minh mình mang ra trả lại họ bớt 1 quả rưỡi ,tổn thất không nhỏ nhủng cũng là bài học về mua mấy đồ này : không nên vội vàng mua đồ phải đi tham khảo vài nơi rồi mới quyet dinh mua vì số tiền bỏ ra không nhỏ mà mua phai đồ không xịn bưc mình lắm.giờ minh chơi bộ mixer soudcaft voi efec thấy chán hẳn mấy thằng jaguar này tiền nào của đấy mà.cứ tham khỏa đồ chính hãng mà mua đắt tý đỡ phải lan tăn.
e cũng giống bác,e còn chơi cả hàng 203N komi và 506N nhật hoàng.mới đầu hát cũng hay hay nhưng 1 ít thời gian là xảy ra nhiều vấn đề.....bây giờ thì đang dùng con 604D,hát cũng tạm ổn ( có lẽ là chưa cân chỉnh tốt ).k hay bằng con 203N núm gầy cũ của e...

Ðề: Amply Jaguar 203E

Hay đây, ngồi hóng xem thế nào.
Các sản phẩm của Jarguar thì sản phẩm đề tên Jarguar Suhyoung
Còn con này chỉ mỗi chứ Jarguar??? Made in Korea, nhưng sợ là làm giả, nhái từ ngay bên Hàn
Sáng suốt đấy ạ,nếu từ Hàn Quốc thì bị fake từ trong nước rồi

Bên trên