Anh em HD Hải Phòng, Bác nào rảnh ghé qua 215 Cát Dài thăm quan showroom của em nhé !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dagbog

Ðề: Anh em HD Hải Phòng, Bác nào rảnh ghé qua 215 Cát Dài thăm quan showroom của em nhé !

Trích nội quy HDVN
6.4. Không dẫn link sang diễn đàn/website khác
6.5. Không post nội dung quảng cáo trực tiếp trong chữ ký, có thể dẫn link từ khu vực thương mại trên diễn đàn HDvietnam vào chữ ký

Đại lý HD Player tại Hải Phòng
Loa Anh, Mỹ 2nd giá rẻ

cho em hỏi tại sao cái anh ManhThang này đc quảng cáo mà etic shop lại ko ?????
có tý cạnh tranh ko lành mạnh thì phải

dagbog

Ðề: Anh em HD Hải Phòng, Bác nào rảnh ghé qua 215 Cát Dài thăm quan showroom của em nhé !

tại sao etic shop lại không được quảng cáo hả anh Manhthang hạ lũng ???????
thế cái này của anh gọi là gì hả anh ?

Loa Anh, Mỹ 2nd giá rẻ

anh định bắt nạt bọn em ah ?

dagbog

Trích nội quy HDVN
6.5. Không post nội dung quảng cáo trực tiếp trong chữ ký, có thể dẫn link từ khu vực thương mại trên diễn đàn HDvietnam vào chữ ký

làm người ai làm thế mà làm thế ai làm người

HHN

Active Member

Trích nội quy HDVN

Loa Anh, Mỹ 2nd giá rẻ

Loa Anh, Mỹ 2nd giá rẻ

Để tui trả lời hộ ông manhthang nhé.
1. Trước tiên đề nghị bạn có lời lẽ văn hoá và tử tế một chút.
2. Đọc cái gì mà chưa hiểu thì đọc lại thêm lần nữa, nếu đọc thêm một lần nữa mà vẫn chưa hiểu thì lại đọc thêm nữa, nếu đọc mãi vẫn không hiểu thì chỉ cần hỏi 1 lần thôi và ngồi đợi sẽ có người giả nhời giải thích hợp lý.
3. Tôi nghĩ là đến giờ bạn vẫn chưa hiểu mấy câu trong nội quy cho nên tôi sẽ giải thích cho bạn nhé.
- Cái quy định bạn đã trích dẫn ở trên đó, cái phần tôi bôi đỏ đấy là phần ông manhthang được thực hiện. Vì ông ấy mở topic bên khu vực thương mại của HDVN và dẫn link sang. Giờ thì chắc bạn đã hiểu thế nào là QC trực tiếp và thế nào là gián tiếp hay là được dẫn link từ đâu sang rồi chứ ạ ????
4. Tôi không bênh ai cả nhưng thấy những lời của bạn hơi khó nghe nên xía vô thôi, HP này nhỏ lắm ra ngoài là đụng nhau luôn rồi cuối cùng lại toàn người quen lúc đấy lại khó ăn khó nói với nhau lắm bạn ạ :)) và đương nhiên tôi cũng biết ông manhthang này là ai và cũng biết bạn là ai :D

P/S: Em rất hiền xin các bác để em yên, em rất hiền cho nên dễ nổi điên, xin các bác để em yên vì em rất hiền :D

Chỉnh sửa lần cuối:

manhthang

Huyền Thoại

Trích nội quy HDVN

Loa Anh, Mỹ 2nd giá rẻ

Loa Anh, Mỹ 2nd giá rẻ

Đầu tiên xin cảm ơn HHN đã giải thích hộ.
Đến bạn eticshop:
Khi bạn có chữ ký vi phạm mình đã nhắc nhở trong topic chứ không xử lý, đáp lại bạn trả lời là mới tham gia nhưng cũng không thèm tìm hiểu nội quy HDVN xem mình vi phạm ở chỗ nào.
Mình đã phải trích dẫn hẳn nội quy cho bạn đọc nhưng có vẻ như bạn vẫn không thèm đọc, cho đến khi buộc phải xử lý vi phạm thì bạn lại thay đổi hình thức vi phạm này sang hình thức vi phạm khác.
Khi vi phạm bị xử lý đến lần thứ 2, bạn tiếp tục không giúp kinh nghiệm mà đọc lại nội quy HDVN mà vi phạm thêm lần nữa, vì vậy buộc phải xử lý theo nội quy diễn đàn là ban nick 1 tuần.
Cho dù bạn là ai nhưng khi tham gia diễn đàn HDVN mà không chịu tuân theo nội quy của HDVN thì sẽ không được hoan nghênh trên HDVN.
Làm người ai cũng phải biết đọc, bạn bị ban nick vì 3 lần nhắc nhở vẫn không chịu đọc nội quy chứ không ai cấm đoán bạn quảng cáo hay kinh doanh trên HDVN cả. Việc ban nick chỉ nhằm cho bạn có thêm thời gian nghiên cứu nội quy diễn đàn.

vohaidong

Active Member

Đầu tiên xin cảm ơn HHN đã giải thích hộ.
Đến bạn eticshop:
Khi bạn có chữ ký vi phạm mình đã nhắc nhở trong topic chứ không xử lý, đáp lại bạn trả lời là mới tham gia nhưng cũng không thèm tìm hiểu nội quy HDVN xem mình vi phạm ở chỗ nào.
Mình đã phải trích dẫn hẳn nội quy cho bạn đọc nhưng có vẻ như bạn vẫn không thèm đọc, cho đến khi buộc phải xử lý vi phạm thì bạn lại thay đổi hình thức vi phạm này sang hình thức vi phạm khác.
Khi vi phạm bị xử lý đến lần thứ 2, bạn tiếp tục không giúp kinh nghiệm mà đọc lại nội quy HDVN mà vi phạm thêm lần nữa, vì vậy buộc phải xử lý theo nội quy diễn đàn là ban nick 1 tuần.
Cho dù bạn là ai nhưng khi tham gia diễn đàn HDVN mà không chịu tuân theo nội quy của HDVN thì sẽ không được hoan nghênh trên HDVN.
Làm người ai cũng phải biết đọc, bạn bị ban nick vì 3 lần nhắc nhở vẫn không chịu đọc nội quy chứ không ai cấm đoán bạn quảng cáo hay kinh doanh trên HDVN cả. Việc ban nick chỉ nhằm cho bạn có thêm thời gian nghiên cứu nội quy diễn đàn.

Em thì có ý kiến là ' tiễn khách '' cho đỡ lách cách. Nếu các Bác cần em làm 1 thớt PR cái vụ này thì để em làm. kaka

etic có nên làm 1 list phim online trên web để mọi người đặt hàng không, mình có ghế qua web HD Hà Nội họ cho chọn list phim rất chuyên nghiệp. Người ta bỏ tiền ra copy phim thì cũng phải mong muốn những phim mình thích, chứ copy về toàn phim xem chán phèo thì lần sau người ta chẳng dám quay lại mà copy phim đâu. Mong bác đặc biệt chú ý

Bên mình có cái tai nghe trùm nào khoảng 1.5 củ nghe hay hay ko bạn - và dây dài chút không bạn ? 0982.530064

eticshop215

etic có nên làm 1 list phim online trên web để mọi người đặt hàng không, mình có ghế qua web HD Hà Nội họ cho chọn list phim rất chuyên nghiệp. Người ta bỏ tiền ra copy phim thì cũng phải mong muốn những phim mình thích, chứ copy về toàn phim xem chán phèo thì lần sau người ta chẳng dám quay lại mà copy phim đâu. Mong bác đặc biệt chú ý

phim của bên em làm theo list folder từng thể loại, hành động, tâm lý, kinh dị, hoạt hình, phiêu lưu, 3D nên em ko làm list phim, khách đến copy em copy full những thể loại đấy cho khách

eticshop215

để diễn đàn HD Hải phòng được phong phú và có nhiều lựa chọn cho khách hàng, chúng ta nên xây dựng một môi trường kinh doanh cạnh tranh lành mạnh, quy định do con người đặt ra và quy định cũng có thể sửa đổi đc ko nên cứng nhắc, như thế còn ai tham gia diễn đàn nữa. trên các topic khác các thành viên vẫn quảng cáo rất nhiều dưới chữ ký đó thôi... Việt Nam bây h là năm 2011 rồi mở cửa rồi các bạn ạ.

HHN

Active Member

để diễn đàn HD Hải phòng được phong phú và có nhiều lựa chọn cho khách hàng, chúng ta nên xây dựng một môi trường kinh doanh cạnh tranh lành mạnh, quy định do con người đặt ra và quy định cũng có thể sửa đổi đc ko nên cứng nhắc, như thế còn ai tham gia diễn đàn nữa. trên các topic khác các thành viên vẫn quảng cáo rất nhiều dưới chữ ký đó thôi... Việt Nam bây h là năm 2011 rồi mở cửa rồi các bạn ạ.
Chào bạn, nói mãi bạn cũng chưa hiểu hay sao ấy nhể, quy định là do BQT (Admin) đặt ra, còn các MOD chỉ thực thi theo cái quy định đó thôi. có gì là không lành mạnh nhể, còn bạn thấy bài nào QC không hợp lệ có thể báo lại cho MOD khu vực đó hoặc BQT, rất mong bạn có nhiều ý kiến đóng góp cho diễn đàn ngày càng phát triển hơn.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Chào bạn !
Anh em HD HP không đặt ra qui định nào mà chỉ chấp hành những qui định do Ban quản trị HDvietnam đặt ra thôi. Mỗi diễn đàn đều có nguyên tắc riêng của nó, chúng ta chấp nhận là thành viên thì phải tuân theo thôi. Nếu bạn muốn bán hàng thì nên mở cửa hàng trong Trung tâm thương mại của diễn đàn, bạn có thể đưa link cửa hàng này vào chữ ký thoải mái (giống manhthang). Các Box địa phương chỉ dành sinh hoạt, trao đổi nội bộ không phù hợp cho quảng cáo, bán hàng...

tnm

Well-Known Member

Em cũng chẳng hiểu cái bác eticshop này thế nào nữa. botay toàn tập :)|

phu641

Em cũng chẳng hiểu cái bác eticshop này thế nào nữa. botay toàn tập :)|
Cẩn thận không anh em mắc mưu của cái bác Cát Dài này đấy. Giống ca sĩ tạo scandal để người khác biết đến mình đó mà!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên