AVG đã chính thức phát sóng với 8 kênh HD

mmtoi2011

Member
Ðề: AVG đã chính thức phát sóng với 8 kênh HD

ngay từ đầu và từ lâu thì AVG đã luôn luôn khẳng định thế mạnh của mình sẽ là thể thao trong nước,qua việc mua bản quyền rất nhiều môn thể thao trong nước, họ không thích cạnh tranh mảnh quốc tế.

Điêu nói điều này thì phiến diện quá, em chẳng hiểu gì cả, đừng nói vô mất quan điểm.

thekop

Active Member

AVG mua lại bản quyền super sunday của K+, rồi phát trên tất cả các gói cước. Lúc ấy K+ chỉ có húp cháo thôi hị hị hị
Sao ngây thơ zậy trời..!!! nói vậy chẳng khác nào kêu thằng AVG mua bào ngư về, nhưng bán với giá hột vịt lộn!!!!

thegioi05

Active Member

AVG mua lại bản quyền super sunday của K+, rồi phát trên tất cả các gói cước. Lúc ấy K+ chỉ có húp cháo thôi hị hị hị
Thằng nào cũng như nhau thôi, đều lấy lợi nhuận làm lợi ích hàng đầu. Thời buổi kinh tế thị trường không thằng nào tốt hơn thằng nào đi. Đừng hy vọng nhiều để rồi thất vọng tràn trề.

minhdt49

To thần điêu: anh thấy em chịu khó tìm hiểu và phát biểu, nhưng hình như VTC và Mytv có thù với vợ chồng nhà em nên anh thấy em rất có thành kiến, hôm nay em ủng hộ K+, mới đây em đánh giá cao AVG tất cả những gì em nêu ra trên diễn đàn chỉ nhằm xuyên tạc không mang mục đích góp ý phê và tự phê bình, em nên nhìn nhận thật đúng đắng lại là em người tiêu dùng hay là người quảng cáo cho K+ hoặc AVG ,nếu là người tiêu dùng thì nên thông thái hơn, vài lời góp ý với em yêu !

netxuxu

To thần điêu: anh thấy em chịu khó tìm hiểu và phát biểu, nhưng hình như VTC và Mytv có thù với vợ chồng nhà em nên anh thấy em rất có thành kiến, hôm nay em ủng hộ K+, mới đây em đánh giá cao AVG tất cả những gì em nêu ra trên diễn đàn chỉ nhằm xuyên tạc không mang mục đích góp ý phê và tự phê bình, em nên nhìn nhận thật đúng đắng lại là em người tiêu dùng hay là người quảng cáo cho K+ hoặc AVG ,nếu là người tiêu dùng thì nên thông thái hơn, vài lời góp ý với em yêu !

------------
Bác này chỉ được cái...nói đúng :)

HNT24681

Well-Known Member

có những người bị VTC và IPTV cướp mất miếng cơm cho nên.... Haizzzz!!! Kể cũng tội ...I-)

xuyên tạc chỗ nào anh? em chỉ nói ra sự thật mà thôi, có lẽ do anh thành kiến với em nên mới nghĩ vậy,em chưa hề chê VTC nhé và cũng chưa hề nói xấu MyTV lúc trước khi có chuyện cắt kênh nhé.

tethien

Active Member

Ừ không có nói xấu. Chỉ có đá đểu thôi.

tethien

Active Member

cái thứ làm ăn thất đức rồi người ta lên tiếng là nói người ta đá đểu là không có nhân tính.

Thế còn cái thứ đi bợ đ ít bọn hút máu dân Việt như K+ với QNET thì gọi là gì em nhỉ ?

netxuxu

Thế còn cái thứ đi bợ đ ít bọn hút máu dân Việt như K+ với QNET thì gọi là gì em nhỉ ?

----------------
Là thứ... mãi mãi bợ đít cho bọn hút máu dân Việt ...bác tethien ạ.:)

chuyện không trả bản quyền khác với chuyện kinh doanh mắc rẻ, giá anh rẻ mà chất lượng thì người ta nhảy vào rồi.Đằng này anh thu tiền mà chẳng có gì để xem là đáng bị lên án.

phuongtv_76

Well-Known Member

E Trinh Thần điêu sắp bỏ Kứt gia nhập AVG rồi nhỉ, lúc đó a sẽ làm cái của e đấy

thang990

Active Member

Nói ngắn gọn lại là đắt chất lượng làm ăn minh bạch rõ ràng thì người ta chấp nhận,còn rẻ mà nói một đằng làm một nẻo thì sẽ khiến người ta đã bực lại càng bực mình hơn vì như kiểu mình đang bị lừa

phuongtv_76

Well-Known Member

xuyên tạc chỗ nào anh? em chỉ nói ra sự thật mà thôi, có lẽ do anh thành kiến với em nên mới nghĩ vậy,em chưa hề chê VTC nhé và cũng chưa hề nói xấu MyTV lúc trước khi có chuyện cắt kênh nhé.
Kha kha, ngày trc hồi phản đối Kứt năm 2010, a thấy e đá VTC suốt, bây h e cbị sale cho A VG rồi nên há miệng mắc quai nên e cũng nhẹ nhàng hơn

r0meo

Member

tóm lại là ông nào thích cái gì thì dùng cái đấy , ông nào ngu ông ý ngồi ăn cục tức vào người thôi. Còn bản thân mình thì cạch cái bọn VTC ra , làm ăn bố láo nói 1 đằng làm 1 nẻo , toàn quảng cáo suông cho những thằng chả hiểu biết gì dùng rồi ôm 1 cục tức vào người :))

Quocduytu

Member

rỏ ràng là mình đang bị lừa chứ giống gì nữa!

phuongtv_76

Well-Known Member

tóm lại là ông nào thích cái gì thì dùng cái đấy , ông nào ngu ông ý ngồi ăn cục tức vào người thôi. Còn bản thân mình thì cạch cái bọn VTC ra , làm ăn bố láo nói 1 đằng làm 1 nẻo , toàn quảng cáo suông cho những thằng chả hiểu biết gì dùng rồi ôm 1 cục tức vào người :))
Cụ này có lẽ là có IQ cao, cho đi tàu cao tốc và ngồi ngửi Kứ+t, còn mấy đứa thấp kém cho xem VTC và AVG, đi xe 4B:D

hatori1005

Không bít bao giờ bọn VCTV ra HD nhỉ ? Chỉ nghe đang test thôi

midataka

Member

Vâng e là thằng chả hiểu biết gì như cách pa chỉ những thằng mua dịch vụ của VTC đây. E éo biết pa vẫn còn thù hằn ôm cục tức với VTC tới tận thời điểm này. Vậy lấy tay tự vả vào mặt đi, này thì trả hiểu biết, bị ăn lừa này.

Bên trên