AVG đổi đầu thu cho khách hàng.

tan_huy_93

Well-Known Member
ừ ! bác xem Thông tin hệ thống thấy phiên bản phần cứng: ZHT-8888 V2.0, phiên bản phần mền: V2.3.15 Lv4 là đầu thu mới,
còn nếu mà phiên bản phần cứng: ZHT-8888 V1.0, phiên bản phần mền: V2.2.7 LvNew là đầu thu cũ.
bác bấm phím "i" 3 lần hoặc bác vào Danh mục chọn Thông tin --> chọn Thông tin hệ thống, để xem.

baobienk

Member
Ðề: AVG đổi đầu thu cho khách hàng.

Chiều nhân viên vừa đến đổi đầu thu, đầu thu mới sản xuất 2012 thay cho cái cũ 2011, cái mới có vẻ các kênh xem chất lượng tốt hơn, kênh disney đã khắc phục bị chèn tiếng tàu khựa! hy vọng AXN ko bị lỗi sub nữa!

sokita

Member

sao bên em phần mềm mới nhất của đầu thu DTT là 2.3.13 nhỉ :)

2.3.13 là phiên bản chưa công khai, không update được qua sóng ạ. Có phiên bản 13 do 1 bác trên này cho anh em thôi ạ.

Secretman_VN

Cho tớ hỏi ngu 1 tí: ở Hà nội nếu lắp mới AVG thì vẫn dùng đầu thu đời cũ đúng không?
Thanks

Ở miền nam nè,cũng chả thấy ma nào tới đổi,vẫn cái đầu thu 2011

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: AVG đổi đầu thu cho khách hàng.

bác lắp được 1tháng à, phải có trước, có sau, rồi sẽ tới lượt bác, mà cái đầu thu y chang vậy chứ có khác đâu mà ham hố...
Ở miền nam nè,cũng chả thấy ma nào tới đổi,vẫn cái đầu thu 2011

hai_nvv08

Member

Cứ thấy mọi người bảo đổi đầu thu nhỉ, mà mình hỏi bác caothudeche làm kĩ thuật bên AVG thì thấy nói là chả thấy thông báo hay kế hoạch đổi đầu thu gì nhỉ

tan_huy_93

Well-Known Member
làm bên thuật kĩ thì sao biết được hã bạn, chính 19001900 nói vs mình: TH An Viên bên em đang triển khai đổi đầu thu cho khách hàng mà.

1100

Member

Hôm rồi nhân viên AVG tới nhà thu tiền mình có thắc mắc về tín hiệu thì được nhân viên này bảo cuối tháng này sẽ đổi đấu thu mới cho khách hàng. Mừng quá, chắc là đấu thu mới do Tây Ban Nha sản xuất. Có ai có thông tin về chương trình này không cho mình và ace rõ với. Thanks.
TBN Tàu =))

Mình thỉnh thoảng gặp trường hợp khi đang xem thì Đầu thu tự dưng tắt nguồn và khởi động lại. Xin hỏi bác nào ở AVG cho mình lời giải thích và có thể đổi đầu thu được không?

hai_nvv08

Member

Mình thỉnh thoảng gặp trường hợp khi đang xem thì Đầu thu tự dưng tắt nguồn và khởi động lại. Xin hỏi bác nào ở AVG cho mình lời giải thích và có thể đổi đầu thu được không?

Gọi 19001901 hỗ trợ kĩ thuật, hoặc pm bác caothudeche trên HDvietnam.com này ấy bác ạ.

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: AVG đổi đầu thu cho khách hàng.

lúc trước đầu thu của mình cũng hay bị như thế, nhưng từ khi được đổi đầu thu mới (sản xuất năm 2012), thì chưa thấy tình trạng này.

sokita

Member

bác ấn chữ i 3 lần rồi đọc cho em cái phần mềm đang chạy trên đầu của bác là như nào ạ

Ðề: Re: Ðề: AVG đổi đầu thu cho khách hàng.

lúc trước đầu thu của mình cũng hay bị như thế, nhưng từ khi được đổi đầu thu mới (sản xuất năm 2012), thì chưa thấy tình trạng này.
Lúc mới lắp thì ko bị.Dạo này hay bị cả đầu thu cũ lẩn mới.

Bên trên