BÁC NÀO ĐĂNG KÝ AVG THÌ VÀO ĐÂY NHÉ

manhninhbao

Ðề: BÁC NÀO ĐĂNG KÝ AVG THÌ VÀO ĐÂY NHÉ

Các bác cho e hỏi đầu thu AVG có xem đc các kênh free của VTC ko ?

manhninhbao

Các bác cho e hỏi đầu thu AVG có xem đc các kênh free của VTC ko ?

HNT24681

Well-Known Member

Cụ nào lắp rồi cho hỏi là khi tiếp sóng các kênh quảng bá của VTV và VTC thì có bị trễ nhiều không ợ? (so với truyền hình cáp và ăng ten ý ợ)

vnucfl

trể khoảng 5s so với cáp bạn ạ . Hôm nay AVG nó đang thả gà, không khóa mã kênh nào cả

jonidontcry

Active Member

Đầu DTH thì cũng rứa mà, khác gì đầu DTT T_T

vtv234

Thành phố Hồ Chí Minh và Long An có lắp được dịch vụ của AVG không các bác?

jonidontcry

Active Member

TP. HCM thì ngon lành cành đào nhé bác.
Long An thì chưa chính thức, nhưng chắc bác mang quả DTH về tự lắp thì vẫn xem tốt :D

dhpaul

Well-Known Member

Không phải chắc là mà chắc chắn nếu dùng DTH. Vùng phủ sóng của vệ tinh NSS6 mà AVG đang thuê bao trọn cả Việt Nam mà bác.

cautre5555

Active Member

Tốt nhất là đợi thêm 1 thời gian nữa đã

Không biết mua cái đầu k có được k nhỉ? Cho em hỏi thêm là các kênh này có phụ đề như của truyền hình cáp hay k?

Oriental_Noodle

Active Member

HBO, Starmovie, AXN mà chơi thuyết minh thì coi làm gì nữa trời

HNT24681

Well-Known Member

trể khoảng 5s so với cáp bạn ạ . Hôm nay AVG nó đang thả gà, không khóa mã kênh nào cả

Nếu vậy mà xem bóng đá thì chán nhỉ. :(, chẳng khác gì cái NetTV nhà mình, hàng xóm hô vào chán rồi vẫn thấy cầu thủ rê rê...

albatron

Member

như vậy tiền phí lắp đặt mất 200k hoặc 50k tùy chọn vệ tinh hay số mặt đất nữa nhỉ?
Sau 3 năm nó còn thu phí truyền dẫn nữa.
View attachment 43320

albatron

Member

không hiểu là đầu thu của nó có cho bắt mấy kênh free k nhỉ? hay AnVien nó k có chính sách phát free 1 số kênh như VTC? chứ 1 thời gian nữa k nộp tiền thì k xem đc mấy kênh cơ bản à?

cho mình hỏi phí truyền dẫn 30k/tháng là phí gì thế. Vậy sau 2 năm với gói cước Cao cấp 150k/tháng, mình phải trả thêm 30k/tháng là 180k/tháng để được sử dụng à? Vậy đâu có rẻ hơn K+. Có ai biết phí truyền dẫn là cái của nợ gì không?

albatron

Member

cho mình hỏi phí truyền dẫn 30k/tháng là phí gì thế. Vậy sau 2 năm với gói cước Cao cấp 150k/tháng, mình phải trả thêm 30k/tháng là 180k/tháng để được sử dụng à? Vậy đâu có rẻ hơn K+. Có ai biết phí truyền dẫn là cái của nợ gì không?

gói cao cấp chỉ 88k thôi chứ, đào đâu ra cái 150k thế?

Vando

Well-Known Member

Phí bạn trả hàng tháng là phí truyền dẫn đó, gói cao nhất 88k/tháng, so với K+ hay VTC hiện rẻ hơn rất nhiều.

dhpaul

Well-Known Member

Công nhận cái gọi là "phí truyền dẫn" hơi khó hiểu. Thường thì hiện nay cước phí của khách hàng hàng tháng đã bao gồm cả chi phí về nội dung và chi phí về truyền dẫn rồi.

Bên trên