Ban điều hành HD địa phương

vohaidong

Active Member
Ðề: Ban điều hành HD địa phương

Anh Đông lại phải chịu khoản rượu thôi, em định không nói nhưng không nói thì anh có cớ chạy làng mất :))
Anh không phải nhường nhịn vị trí hậu cần rượu với reback đâu, vì thành viên này không lạ gì với anh em HDHP - bị bác buihung nhà mình ban lên ban xuống nhiều lần lắm rồi. Anh em cứ nhìn cái ý nghĩa của từ reback thì biết.
Thế cho anh xin phục vụ khỏa rượu còn hơn phải đọc những spam.
Dear BTC
Em xin giữ nguyên quan điểm lúc đầu. Với 1 điều kiện BTC phải động viên Quanghaiphong 1 câu chứ cứ '' kính bác 3 chai '' thì em vỡ thớt.
Ka ka

manhthang

Huyền Thoại

Chính thức chúc mừng anh Tài với chức danh BĐH HD Hải Phòng :D

vuchaulong

Active Member

Ông Tài, ông Đông!!! 2 ông hoàn toàn chịu trách nhiệm cái vụ Off này.

vohaidong

Active Member

Ông Tài, ông Đông!!! 2 ông hoàn toàn chịu trách nhiệm cái vụ Off này.
Ối zồi ơi VCL toàn jí bịt đầu chờ thế này àh.
To : BTC
Theo ý kiến của em đợt này BTC lập ra trương trình rồi Campuchia như thường lệ bên cạnh đó phó ban tổ chức VCL sẽ đứng ra kêu gọi tài trợ để thêm hương vị vào , việc này đồng nghĩa với việc VCL phải làm gương
Ka ka

vuchaulong

Active Member

Ối zồi ơi VCL toàn jí bịt đầu chờ thế này àh.
To : BTC
Theo ý kiến của em đợt này BTC lập ra trương trình rồi Campuchia như thường lệ bên cạnh đó phó ban tổ chức VCL sẽ đứng ra kêu gọi tài trợ để thêm hương vị vào , việc này đồng nghĩa với việc VCL phải làm gương
Ka ka

- Đang chờ chi. Đánh giữa mồm cũng không ăn đâu. Bố chờ bạch thủ.
- Mà sao không xung phong đi ji người khác làm gì. Chết với bố thôi.

HHN

Active Member

- Đang chờ chi. Đánh giữa mồm cũng không ăn đâu. Bố chờ bạch thủ.
- Mà sao không xung phong đi ji người khác làm gì. Chết với bố thôi.

Lại có người định tranh giành danh hiệu tham vô đối của mình đây >:/>:/>:/

please_helpme

Active Member

Có thể anh em chưa xem phần thông báo của BQT về việc lập BĐH địa phương:

Anh em HD thân mến,

...
Thay mặt BQT,
Chip

Cá nhân mình thấy cũng là mong muốn của BQT cho việc phát triển về chiều sâu của diễn đàn này.
Anh em ta ở HP phải nói là sinh hoạt rất thân thiện, vui và đoàn kết. Nếu chưa suy nghĩ được thấu đáo đến việc thay đổi nền nếp, cách thức sinh hoạt sau khi có BĐH, thì cũng vẫn nên có BĐH chỉ bằng cách rename thôi mà.

Với reback:
- Nếu chỉ là một nick thì theo mình anh em cũng không cần quan tâm các ý kiến của nick này, tự các bài của nick này đã phản ánh hết rồi.
- Nếu là một thành viên đầy đủ cả online và offline thì reback nên có tên, địa chỉ và tham gia các cuộc họp mặt của anh em, chắc chắn bạn sẽ được welcome. Còn nếu cứ là một nick viết các bài như vừa rồi thì nên xem lại mình, và rất không nên tham gia HD Hải Phòng và chắc chắn HD Hải Phòng cũng không kết nạp bạn vào. Thật tiếc nếu bạn chính là người bạn mà anh em HP đều đã biết.

lâu lắm rồi Em mới thấy Đại Ca tái xuất giang hồ!

manhthang

Huyền Thoại

Chết cha, trước tới giờ toàn xướng là cửa chì, hôm nay mới thấy cửa trì.... (so-rì vì sì-pam)

Chì nhiều nó độc lắm bác ạ, không khéo là ung thư chứ chả chơi 8-X
Trì cho nó nhiều tiền >:)

HHN

Active Member

Đề nghị các bác không "xì pem" ở đây nữa nhé, nhất là các ''Mốc" chả chịu làm gương gì cả :D chủ đề nào cũng tranh thủ "xì pam"

vuchaulong

Active Member

Bố này sắp sửa thay HM rồi. Thôi thì nhà của ta thì ta cứ spam chắc cũng không sao.

manhthang

Huyền Thoại

Anh em chỉ sợ nhất là chém gió thôi, xì pam 1 tí không sao, cho đời vui vẻ ấy mà :))

saslynguyen

Member

Long tham nâu xi ! Dịp gần nhất là Sinh nhật lần thứ II của HDVietnam ngày 4/7 này, em thu xếp thời gian tham dự với anh em nhé, thanks !

CN này em lại không thể vui cùng anh em được rồi mặc dù em muốn tham gia lắm, Nhưng chủ nhật ngày 18 tháng 7 em chắc chắn sẽ offline cùng anh em được, mong bác và các anh em huỵnh đệ lượng thứ. Sang đến giữa tháng 8 em đi làm thì em sẽ có mặt cùng anh em trong mọi cuộc chơi.

please_helpme

Active Member

CN này em lại không thể vui cùng anh em được rồi mặc dù em muốn tham gia lắm, Nhưng chủ nhật ngày 18 tháng 7 em chắc chắn sẽ offline cùng anh em được, mong bác và các anh em huỵnh đệ lượng thứ. Sang đến giữa tháng 8 em đi làm thì em sẽ có mặt cùng anh em trong mọi cuộc chơi.

ôi, tiếc cho Em quá cơ
SN mà lại k tham dự cùng AE
cố thu vén thời gian tới chung vui cùng AE
nếu bận quá thì chuyển tiền quỹ cho please_helpme nha
Em tham gia ít nên A tạm thu 1 triệu
nhớ đóng đầy đủ rồi vắng mặt nha E

Haihard

Member

ôi, tiếc cho Em quá cơ
SN mà lại k tham dự cùng AE
cố thu vén thời gian tới chung vui cùng AE
nếu bận quá thì chuyển tiền quỹ cho please_helpme nha
Em tham gia ít nên A tạm thu 1 triệu
nhớ đóng đầy đủ rồi vắng mặt nha E

Đấm này, đá này, cùi chỏ này, nhất dương chỉ này.,... hé hé.
son-Ple dạo này đâm có nghề. =P~

Bên trên