Bàn về việc record lại Tây Du Kí 1986 do VTV thuyết minh

Ðề: Bàn về việc record lại Tây Du Kí 1986 do VTV thuyết minh

cac ban oi ai co phan 2 16 tap thuyet minh vtv up len giup minh voi .thanhhsssssss

Các bác đã up được tập nào chưa? em chờ mỏi cổ rùi. Các bác cố up lên Mediafire cho ae nhờ nhé.

Tây Du Ký hết lâu rồi mà chẳng thấy bác up link lên cho ae nhỉ? Lạ quá!!!

vaio

Active Member

Vài hình ảnh về việc ghi và phát lại :))

Các file đã ghi từ 6-6-2010

Chất lượng ảnh sau khi ghi, file mpg ( chuẩn ghi tương đương DVD, tuy nhiên ghi qua sóng VTC thì chỉ đạt 576i thôi , với lại nguồn phim của VTV trước đây lưu trữ bằng băng từ - dạng analog nên chính bản gốc cũng khó đẹp được.

bác ấy mất tích rồi! :|
8-|8-|8-|[-([-([-( 8-|8-|8-|........

đang đợi bản này để lưu trữ lâu dài
chứ mấy cái film này nó bán đầy ra nhưng thuyết mình thì dở tệ

mrtuanthanh

Em có đầy đủ bộ link bác nào có mail em nhé. Vì nick em chưa được post link lên đây hay bác nào mail cho em em gửi link cho nhé

mrtuanthanh

Bác admin và một số bác đã mail cho em, em đã phản hồi đầy đủ rồi đấy ạ. Bác nào nhận được email của em thì post cái link lên đây cho anh em nhà ta cùng xài nhé

dungvietsec

thấy các bác làm việc hết mình về cộng đồng HDVN quá! cho em ủng hộ với. Xin cám ơn.

Chào mọi người!
Hôm nay VTV1 chính thức chiếu lại Tây Du Kí 1986. Và đương nhiên sẽ là giọng thuyết minh chuẩn của nhà đài. Vậy có pro nào có ý định record lại bản đẹp cho mọi người cái hem. Ai giúp được gì thì sẽ cố hết sức. Hy vọng là có được bản chuẩn Tây Du Kí để lưu giữ :D. Thanks mọi người :D

Ơ bác này "đem con bỏ chợ" ah? lập topic rùi lặn mất tăm. X_X

saigonlab

Banned

Nghe ngóng để biết thêm về chế tác film các bác share cho em học hỏi thêm với ợ.

ngvutam

Well-Known Member
Có DVD và File lưu sẵng mà cần chi Recoding nữa làm gì? Ra các chổ chép Phim ấy bỏ ra vài chục cho lẹ. Về sau đó sao chép bao nhiêu CD/DVD chẳng được
Đây là bản thuyết minh mới của VTV, rất có thể sẽ được dịch chuẩn hơn các bản thuyết minh cũ.

Bên trên