Bảng kênh THKTS áp dụng từ ngày 01/08/2014

yourwind89

Ðề: Bảng kênh THKTS áp dụng từ ngày 01/08/2014

Nghe chán quá nhỉ. Bây giờ chắc chỉ còn hy vọng VCTV giảm giá là chuyển sang thôi. Đang rất là chán An viên, tưởng đâu bấu víu vào SCTV được X(

ngovanthe

Banned

mình thì dùng cả k+ & sctv.đang có cái đầu hd sctv cắt thuê bao 1 năm nay rồi còn cái đầu kéo nhờ cáp nhà hàng xóm vào đầu HD SCTV dùng ko mất tiền L)

gia thue bao co 80k mot thang thi cac bac doi hoi gi nhieu.vtvcab gia toan 150k mot thang.thi tat nhien chat luong kenh se tot hon roi.voi dan ngheo thanh thi duoc xem hd voi muc gia nhu the la hop ly roi.em thi em quan trong nhat 4
kenh.hbo.axn,starmovie va yan.thi no dap ung duoc roi.gia thi hop ly nen thu hut khach hang thoi.dung doi hoi nhieu qua voi muc gia day.tru truong hop cac bac la antispam cua vtvcab.

greenhope

Member

80k là giá khuyến mãi thôi, hết khuyến mãi rồi thì sẽ đc chém khá đẹp là 109k/tháng (nếu chỉ xài analog) hoặc tới 158k/tháng (nếu xài đầu thu HD).

Đang chuẩn bị cắt SCTV đây (còn 2 tháng free do đóng tiền 1 năm).

em ko biet o khu vuc bac the nao.chu tren to roi ben sctv quang cao khu nha em thi ghi ro la gia km ap dung 1 nam tro len.em goi diem dang ki thi em tu van bao la se ap dung km it nhat la 2 nam.ma neu het 1 nam ma het km thi em cung nghi luon.cha viec gi phai lo van de day

Nệm Nhật Tân

Well-Known Member

SCTV cần coi lại giá cả , chất lượng dịch vụ chứ tình hình này , down phim HD trên diễn đàn coi nét hơn mà ko tốn phí .

thebluez

Active Member

nhà mình đang xài SCTV HD nhưng muốn mua một cái đầu HD nữa, vậy bây giờ mình tự lên chi nhánh mua một cái đầu thứ 2 về được không?

thebluez

Active Member

nhà mình đang có một cái đầu SCTV HD, bây giờ mình lên chi nhánh mua thêm cái nữa được không? Tức là đóng tiền 1 mà xài 2 ấy

thebluez

Active Member

SCTV ơi, chừng nào SCTV có lại kênh BDTV HD thế?

theanh413

Không liên quan nhưng Việt Nam thua mất rồi :(

Bên trên