[BÌNH DƯƠNG] - Trình làng HTPC tầm trung

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: [BÌNH DƯƠNG] - Trình làng HTPC tầm trung

Nói chứ con e cũng là max của Core 2 rồi, h làm quả nữa hao đạn quá để dành cho Vel DD :D. bác kid chưa thấy update hình con Cen nhé

kid212

Member

Tối nay update ngay mà . Thêm vài món đồ chơi mới sưu tầm được nữa :"> [Cho con bú cả tháng nay giờ mới rảnh chụp hình hihihi]

bazokadance

Hàng xách từ US đem về Bác àh, vào PV no chém gãy cổ ngay...Ram thì đời nào die ...
à hóa ra hàng kẹp nách !! nói chung là ko đụng chạm OC linh tinh thì ram chả chết bao h :)) dàn của bác theo ngu kiến của em về sau lên dàn game ngồi màn 42 thích lắm :X

linhuyen

Active Member

Em bể kèo nên không lấy được con Jamo C607 , em múc con JBL ES80 rồi anh ạ . Đang kiếm em Yamaha 515 ngon bổ rẻ hoặc máu làm em JBL es250 cho hợp với Front thì quá ổn . Surr em định chơi thằng Control 1 hoặc 3 nhưng hình thức xấu quá , chắc tìm em BS nào của JBL cho nó đồng màu he he . Anh chụp hình rùi gửi cho em nha , mail em [email protected] . Ủa mà anh chơi mày gì mà có len dòng D ??? Anh sắp xếp đội hôm nào giao lưu bóng banh trên Bình Dương cái nhỉ . Thứ 4 xuống đá cùng anh em nhé , hôm đó có OFF chai nữa nà

vusimon

Banned

Em bể kèo nên không lấy được con Jamo C607 , em múc con JBL ES80 rồi anh ạ . Đang kiếm em Yamaha 515 ngon bổ rẻ hoặc máu làm em JBL es250 cho hợp với Front thì quá ổn . Surr em định chơi thằng Control 1 hoặc 3 nhưng hình thức xấu quá , chắc tìm em BS nào của JBL cho nó đồng màu he he . Anh chụp hình rùi gửi cho em nha , mail em [email protected] . Ủa mà anh chơi mày gì mà có len dòng D ??? Anh sắp xếp đội hôm nào giao lưu bóng banh trên Bình Dương cái nhỉ . Thứ 4 xuống đá cùng anh em nhé , hôm đó có OFF chai nữa nà

nếu vậy chơi JBL cho đồng bộ lun :D đừng chơi 515 ... xem phim ok nhưng nghe nhạc thì chuối ...lều phà lều phều hihi
t4 mình không đá được chỉ chơi được CN thôi hihi...off chai thì thích đấy :D
k hiểu ý LInh chữ tô chữ đỏ đỏ đó

vusimon

Banned

à hóa ra hàng kẹp nách !! nói chung là ko đụng chạm OC linh tinh thì ram chả chết bao h :)) dàn của bác theo ngu kiến của em về sau lên dàn game ngồi màn 42 thích lắm :X

em đã từng OC , kích Vol CPU nhưng giờ chả thích nữa ... mà có OC RAM cũng vẫn OK :D .. em cũng không chiến Game phim và nghe nhạc còn không có thời gian nữa là

linhuyen

Active Member

nếu vậy chơi JBL cho đồng bộ lun :D đừng chơi 515 ... xem phim ok nhưng nghe nhạc thì chuối ...lều phà lều phều hihi
t4 mình không đá được chỉ chơi được CN thôi hihi...off chai thì thích đấy :D
k hiểu ý LInh chữ tô chữ đỏ đỏ đó
Hì , ý em hỏi là anh dùng máy chụp hình gì mà dùng LEN D để chụp ý mà

vusimon

Banned

ý mình là mượn CANON D500 ý mà híc mình có máyu đâu mừ, có cái pana FX50 thôi chụp xấn lém

ptkrelax

Active Member

Case đó sound on board mà cho ra tới DTS _HD lận hả.
Bác Vũ này nâng cấp kinh " tế" quá nhỉ. Rất vừa cho một em HTPC tốt ^_^

vusimon

Banned

Case đó sound on board mà cho ra tới DTS _HD lận hả.
Bác Vũ này nâng cấp kinh " tế" quá nhỉ. Rất vừa cho một em HTPC tốt ^_^

mình không chiến game nên cấu hình thế là vừa đủ ... tính ra vẫn dư đấy chứ :D

ptkrelax

Active Member

Tức thật cách đây 1 năm ráp cái máy hết 10tr ( cấu hình tương đối nam 2010) thế mà giờ đã lỗi thời gùi.
Nhìn cấu hình 5tr3 còn cao hơn mình mấy bậc lận ^_^. Nản ghê

gaucopsutu

Bác mua linh kiện ở đâu mà giá rẻ thế, chỉ mình với ! minh khó tin thi trường có giá này !

vusimon

Banned

cập nhật thêm vài tấm xem chơi.... hình hơi nặng đừng ném đá em nhá

neu anh có thể thì bán cả 2 cái này cho mềnh: 0905601802, Q1 or Q2. cam on nhieu. nho goi mènh. hihi

hốt luôn đi Bác Leepham ... dòng đấy OC good
em nhớ ngày xưa chơi dts with coxial output bác chỉ em config đấy chứ hihi
giờ dư bộ này đây bác nào cần hú em ..em cho hehehe...ghé dẫn em đi uống cafe cóc là được hehehe
hàng hiếm nhé hehehe

Bac oi, bán cho em 2 món này nhé. 0905601802 đa tạ

latruong

Member

Thấy giá hấp dẫn quá. Có lẽ mình sẽ chuyển qua HTPC chơi Blu-ray 3d. Sẽ lấy cấu hình như của bác lắp thêm card màn hình ASUS EAH 6670/DI/1GD3

vusimon

Banned

Thấy giá hấp dẫn quá. Có lẽ mình sẽ chuyển qua HTPC chơi Blu-ray 3d. Sẽ lấy cấu hình như của bác lắp thêm card màn hình ASUS EAH 6670/DI/1GD3

nếu không chiến Game bác dùng con Ati - HD 5570 là good hiệu năng tốt ... giá cả phải chăng :D

linhuyen

Active Member

Anh Vũ sắp xếp trận banh HDSG giao lưu với đội banh dưới Bình Dương cho vui nào

saonam123

Anh Vũ build HTPC dữ quá, về PC thì em cũng biết tí chút, bữa nào qua cho em nghía em nó với.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên