Bộ âm thanh cùi mong các bác đừng chấp

t_v_ha

Member
Ðề: Bộ âm thanh cùi mong các bác đừng chấp

Chúc mừng bác chủ. Bác coi dùm xem đầu dây nối giữa loa sub với loa chính của con YSP 800 của bác có bị để trần giống như vầy không:

Mình cũng xài YSP mà thấy sợi dây nối này để trần, không biết phải là dây zin ko. Cám ơn bác trước.

Chúc mừng bác chủ. Bác coi dùm xem đầu dây nối giữa loa sub với loa chính của con YSP 800 của bác có bị để trần giống như vầy không:

Mình cũng xài YSP mà thấy sợi dây nối này để trần, không biết phải là dây zin ko. Cám ơn bác trước.
Loa nối sub của mình không có để trần nên mình cũng ko dám khẳng định dây của bác là zin hay ko? :D

do_long_khach

Well-Known Member

Con center trông vãi đạn quá bác nhỉ.

t_v_ha

Member

Bác có thể chụp hình và gởi cho mình cái dây nối sub của bác được ko? Nếu bác ko gởi hình được thì mô tả dùm mình là trên sợi dây có ghi ký hiệu hay chữ gì ko. Dây của mình để trần, ko có ghi gì cả nên mình nghi là dây dỏm vì ko lẽ Yamaha lại làm một sợi dây như vậy.
Cám ơn bác trước.

Ðề: Re: Bộ âm thanh cùi mong các bác đừng chấp

View attachment 71435
Bác nên nâng cấp AMP để phù hợp với cặp loa Usher S520. Chúc Bác nghe nhạc hay
Con usher đó e đang đánh với Densen DM10 rồi, theo bác thì nâng cấp cái amp nào?Còn đôi Usher e mới thay bằng cặp HL5 :D không biết có nghe được ko?bác cho xin cái ý kiến :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên