Bộ B&W của em đây các bác.

nqhung

Ðề: Bộ B&W của em đây các bác.

Dạ đúng bác. Ông­ ku nhà em mới được gần 7 tháng. Vợ em kêu suốt nhưng mà em nghiện rồi nên cứ tha về thôi ạ. Khi nào xem phim thì đuổi Mẹ con nhà Gấu sang nhà Ông­ bà Nhạc bên cạnh. Em nằm xem phim một mình. Tê hết cả người.

Bác này sướng ghê: Vợ đẹp, con khôn, nhà (bố vợ) cao cửa rộng :)

meamthanh11

Active Member

cái quả phòng ngủdang91 yêu quá,nghe chắc phê lắm

ôi bác oi trong phong có cái quạt kangaruu ( thổi hơi nước ) nó sẽ lả thủ phạm giết chết các con cưng sống bằng điện nhà bác...8-X

Lâu lắm rồi mới vào lại diễn đàn. Tình hình HD thế nào rồi các bác, có thay đổi gì không ạ.?:))

hoangdng

Member

bác kiếm cái đôn ,kê cặp lên tầm 20cm ,bác sẽ nghe tiếng BASS của B&W 684 cải thiện đáng kể đấy,tiếng ù nhẹ kéo đuôi sẽ dứt ngay và tiếng MID lồi ra ngoài luôn,em mới áp dụng cặp 684 ở nhà nghe phê vật,em góp ý bác ngâm cứu thử xem .

hg206

Ðề: Bộ B&W Seri 6. Thế này mới gọi là hay chứ !

Đơn giản và tinh tế

Ðề: Re: Bộ B&W của em đây các bác.

Các ACE vẫn nhiệt tình, vui vẻ, đón chào, niềm nở hơn lúc trước nhiều... Bác có gì mới hông?
Em dạo này bận cá mú quá nên cũng không để ý nhiều đến diễn đàn HD. nhưng xem phim HD thì em vẫn là nghiện số 1, tối nào cũng môt phim rồi mới vào ngủ. hahahaa.
bác kiếm cái đôn ,kê cặp lên tầm 20cm ,bác sẽ nghe tiếng BASS của B&W 684 cải thiện đáng kể đấy,tiếng ù nhẹ kéo đuôi sẽ dứt ngay và tiếng MID lồi ra ngoài luôn,em mới áp dụng cặp 684 ở nhà nghe phê vật,em góp ý bác ngâm cứu thử xem .
Em thì từ khi mua về không thấy ù nhẹ kéo đuôi của 684, lý do ở đây là gì nhỉ?
Đẹp quá ! cám ơn anh đã chia sẽ

Đơn giản và tinh tế

Hâm mộ pác chủ quá, mơ ước của em .
Cảm ơn các bác. Cũng tàm tạm dùng được thôi bác ạ. Xem phim thì sướng.

fanbose

Hàng bác khủng hoảng quá. Toàn những thiết bị đỉnh. Chúc mừng bác chủ.

Đỉnh hay không đỉnh quan trọng là ý thích của mình. Em hài lòng với bộ này của em rồi ạ. Có cái CD để nghe nhạc nữa thì tốt nhưng dạo này khó khăn quá.

macay161

Banned

em vừa mua 1 bộ giống hệt của bác, chỉ khác là em dùng Denon 2313 ,sắp tới e phấn đấu có thằng ku giống của bác nữa là mãn nguyện rồi hehe

ttlinhha

Well-Known Member

Đỉnh hay không đỉnh quan trọng là ý thích của mình. Em hài lòng với bộ này của em rồi ạ. Có cái CD để nghe nhạc nữa thì tốt nhưng dạo này khó khăn quá.
Bác chủ có ở HN ko cho em nghe ké cặp 970bx với ah! em đang thiếu bộ 2CH nữa. Thanks bác trước

Hài lòng với bộ HT của mình là niềm hạnh phúc, chớ nếu ngược lại thì mệt mõi cái đầu lắm.

Bên trên