Bộ dàn amato của em

leepham

Well-Known Member
Ðề: Bộ dàn amato của em

bác nghĩ sao bác nghĩ,em còn mêt mới theo dc phong cách của chú sonrock bac à.em và sơn sông cách nhau 400km,còn cách chơi nó muôn hình muôn ve mà bác
Bác hiểu nhầm ý e rồi , e ngỡ bác với bác Sơn là bạn với nhau . :p
Dàn bác đẹp lắm

sylua

Re: Ðề: Bộ dàn amato của em

@ Bác sylua: e đã từng nghe ASR Emitter II Exclusive Version Blue với Kharma 3.2.2 BE + MBL 1531 CDP thấy hay quá trời, k biết với wilson cupI thế nào hả bác?

em cung không biêt giải thich thế nào,nhưng với hệ thống nay em vẫn chưa ưng ý lắm với căp loa này,có lẽ em sẽ thay vao đó cặp avalon Acoustics diamond trong thời gian tới khi em chuyển về nhà mới có phòng rông hơn.vi wilson cub1 với cảm nhân của em bass vẫn không dc sâu lắm,hay là căn phòng hiện giờ của em bé quá nên không phat huy hết dc???còn về trung âm thi em đánh gia cao hơn bộ chord trươc đây của em.với tầm tiền thì em nghĩ ASR Emitter II Exclusive Version Blue la lụa chọn đúng.thankss bác,em còn hạn chế trong lĩnh vực này lắm,vài lới cùng bác.

chúc mừng bác Sỹ, bấy nhiêu thời gian bác tham gia HDVN giờ bác mới show hàng,mọi thứ đều rất đẹp bác ạ :)

thankss bác hiếu ghé qua động viên an ủi,thấy anh em HDVN ai cũng có đồ để khoe,nên em cũng đua đòi tí.:)):)) đang thích may cục đen đen vàng vàng của bác quá.

sylua

Re: Ðề: Bộ dàn amato của em

Bác hiểu nhầm ý e rồi , e ngỡ bác với bác Sơn là bạn với nhau . :p
Dàn bác đẹp lắm

hiiiiiii.em có hiểu nhầm gì đâu.thi thoảng đi cv tiện đường em cũng ghé qua thăm và nhâm nhi riệu, nghe nhạc với chú sonrock bác à.tình hình hẹ thống bác lâu nay thế nào?

leepham

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Bộ dàn amato của em

hiiiiiii.em có hiểu nhầm gì đâu.thi thoảng đi cv tiện đường em cũng ghé qua thăm và nhâm nhi riệu, nghe nhạc với chú sonrock bác à.tình hình hẹ thống bác lâu nay thế nào?

Cái khoản 2 kênh e chưa có điều kiện để theo vả lại e thích xem film hơn bác à :D nên dàn cũng chuối như vậy hihi

thangvc

Member
Ðề: Bộ dàn amato của em

@ Bác sylua: Bác cần bass nhiều thì E thấy Avalon Time trở lên may ra,nhưng giá cũng gắt và chỉ thua Isis thôi ạ. Quả thật Kharma chỉ nghe mid và treble thì ok,còn muốn bass thì phải thêm sub kharma :( . Công thức của ASR thường với Kharma là match, k hiểu cómatch được với Avalon hay k thì bác hết sức cẩn thận! Bên đó bác có điều kiện nên chịu khó đi nghe, yêu cầu shop họ phối sao cho gần giống bộ dàn ở nhà thì chắc nhất ;)

Bên trên