Bộ dàn cỏ của Cuga - ver 1.0

leepham

Well-Known Member
Ðề: Bộ dàn cỏ của Cuga - ver 1.0

Thế mua nhiu hả bác :D cho cái review e nó đi :-O ko bit khi nào mình lên nổi con HTM này

Nghia_PMT

Well-Known Member

e như bác, làm con màn chiếu ngon trước rồi tính con Cen sau :)

cuga

Member

bác ko làm cái giá treo hay cái kệ sau lưng cho con projector đi bác, con HTM3 nhìn gấu ó thế (giống ổ bánh mì :)) ghê), giá rổ như thế nào bác?

Ừ nhể, nhìn giống bánh mì thật, nhưng ăn cái này dễ bị đau bụng lắm :))
Em đang chờ test sợi HDMI 15m xong em mới treo, chiều nay mượn về 2 cặp : better cable và Harmonic nhưng lo sắp xếp đồ đạc lại nên chưa tét được:D

training

Well-Known Member

Con cen của bác khủng quá.

Thóc nhà em chưa nảy mầm nên ko theo kip, đứng xa ngưỡng mộ bác thôi

cuga

Member

Thế mua nhiu hả bác :D cho cái review e nó đi :-O ko bit khi nào mình lên nổi con HTM này
Em mua 29 củ 8->, nhìn thì gấu nhưng cảm nhận ban đầu là đánh không mạnh hơn cm center 2 bi nhiêu, tuy nhiên âm thanh ra nghe chi tiết hơn chút xíu 8->, hay tại chỉnh chưa tới em cung chưa biết. Đang lo là 4810 gánh khg nổi nên chưa khai thác hết em nó, để cuối tuần em vooc rồi view lại trình bác xem vì ban đêm không thể tét được #:-S

cuga

Member

e như bác, làm con màn chiếu ngon trước rồi tính con Cen sau :)

Em thì thích lo cho xong phần nghe trước rồi mới tới phần nhìn, màn chiếu muốn đẹp thì cũng bộn tiền đó bác ơi. Phải chi có điều kiện em test thử chiếu lên tường như em đang xài <> màn chiếu Tung Của cho các bác xem :D, em nghĩ sẽ không chênh lệch bi nhiêu đâu, nếu bác muốn xem thử " tường chiếu" của em như thế nào thì em welcome bác:D

Nghia_PMT

Well-Known Member

Con CM2 bác chưa cho đi ah, thấy vẫn còn để dưới đất kìa, giá e nó ra đi thế nào bác đc thì e đẩy HMT61 rước e nó luôn :)). Bác chơi khủng quá, tốc độ kinh người còn con Vel chưa show cho a e xem nốt đi bác.

cuga

Member

Bác xem hình bên shop Bích vân trước dùm em, là em nó đó:D. Em lu bu quá chưa post được, định xong xuôi post 2.0 luôn

cuga

Member

Tối nay khoảng 7:00 mình và bác Kevinvuong định test mấy cọng HDMI 10m ~ 15m coi em nào là hợp lý nhất về chất lượng + giá cả ( Better cable <> Hamonic technolygi <> audioquest HDMI-3 <> Liton )
Bác nào muốn chung vui và review con Velodyne DEQ 15R thì pm em trước 4h30 ( or 090 297 72 97 ) để anh em mình sắp xếp nhá - test ở Q9, Đỗ Xuân Hợp. Có cao thủ nào tới được xin ra tay chỉ giáo cho anh em luôn.:D

leepham

Well-Known Member

Em đang có hứng thú đây :D Bác ko chê e nhỏ tuổi thì xin dc thẩm âm ;))

cuga

Member

Âm thanh mà cũng phân biệt tuổi nữa sao bác ?:D
Nói vậy chứ wêlcom bác và mọi người, mỗi người một ý xem cái HDMI nó như thế nào chứ theo lời các sâu rum & các hãng thì có mà tòi ra một đống tiền nhưng chất lượng thì không biết hơn kém bao nhiêu8-}.
Nói cái này em nhớ mấy ông đi du lịch hay ôm về bình "rượu rắn" gia truyền, uông xong khen lấy khen để rồi cuối cùng lôi ra con rắn bằng nhụa =))

PS : Bác Lee call em or cho số em call bác.

leepham

Well-Known Member

Để e call bác nhà từ Q5 lên nhà bác cũng hơi phê đây để đú xem có bác nào hứng thú nữa ko :D:D

cuga

Member

OK bác, gọi em sớm nha. Dự tính 6:30 em đi làm ra thì cùng nhau về nhà em luôn. Em làm gần cầu SG

leepham

Well-Known Member

Tí e gọi bác giờ đang làm công chuyện phải ngồi máy tính tí :D dt wẳng ở dưới nhà lười xuống lấy quá :)) mà bác tên gì :D Để tiện xưng hô

cuga

Member

Trước nhà em có làm một cái chòi lá do em đì zai ngồi được khoảng 6~8 người, đầu đường thì có thịt chó rất ngon :eek:3, bác nào ưng thì em chuẩn bị vậy :D, ai không xơi được chó thì vẫn có mồi khác.

cuga

Member

Tí e gọi bác giờ đang làm công chuyện phải ngồi máy tính tí :D dt wẳng ở dưới nhà lười xuống lấy quá :)) mà bác tên gì :D Để tiện xưng hô

Ok bác, cứ gọi em là Cu ( hay cụ ) Gà là OK rùi.

tien2302

Trước nhà em có làm một cái chòi lá do em đì zai ngồi được khoảng 6~8 người, đầu đường thì có thịt chó rất ngon :eek:3, bác nào ưng thì em chuẩn bị vậy :D, ai không xơi được chó thì vẫn có mồi khác.

Bác mang bộ HT ra cái chòi lá luôn được không? :)) Em đùa bác tí.

cuga

Member

Được bác, em đang chuẩn bị dọn ra đó ở luôn:D, tối nay bác qua em được không ?
Chắc mai em chở cái ya 515 qua cho bác luôn

leepham

Well-Known Member

Phù , vừa làm xong công chuyện type 1 đóng văn bản cho cụ nhà :))
Không biết tối nay đi được ko , xa quá bác àh :( về trễ lắm đây

Bên trên