Bộ dàn cỏ của Cuga - ver 1.0

leepham

Well-Known Member
Ðề: Bộ dàn cỏ của Cuga - ver 1.0

Chiếu tường xem sao mà đã đươc a :( nghiên cứu làm cái màn chiếu cho nó đồng bộ đẻp cả bộ dàn :p

cuga

Member

Em nói vậy là chủ quan rồi, xem phim mấy cảnh đánh nhau lông lá bay lả chả nhìn rõ mồn một - thế đã đủ phê chưa hay phải thấy tới cái gì nữa mà phải thêm màn chiếu chời .... ~X(, he he he
Giống như trước khi thử dây, đa số các bác đều bỏ phiếu cho em better cable, cuối cùng audioquest HDMI-3 chỉ có 1/3 giá nhưng đập vẫn chết em better cable , he he =))

thogaubien

Em thống nhất quan điểm với bác là chiếu quách lên tường cho xong.
BTW bác để máy chiếu gần thế thì đc bn inch ạ?

tien2302

Khỏe rồi hả bác :))
Thanks bác về cái Sub Ya nhé, nghe quá ổn với cái đống cùi bắp nhà em :D

cuga

Member

Hình đó là do chưa có sợi cáp HDMI 15m nên dùng tạm sợi 2m để thử ==> khoảng cách quá gần. Sau khi định vị trí xong nó sẽ là 4.5m ạ:-bd:-bd

còn cái màn chiếu thì cứ xem tạm nó vậy, tham khảo từ từ xem em nào ngon bổ rẻ, chất lượng chênh lệch so với "tường chiếu" bao nhiêu rồi tính tiếp. Hiện nay nghe đồn là đã có người chơi một loại sơn đặc biệt, có pha lẫn tinh thể bạc gì đó, sơn thẳng lên tường cho chất lượng hình ảnh khá lắm nhưng em chưa được tận mắt xem như thế nào, hơn nữa giá của em nó khoảng 500 obama !!!! Cứ từ từ bác nhể.

To bác Kevinvuong : cái vụ sơn đó bác trao đổi với anh sale xem coi anh em mình có cách nào được xem thử không ạ, nếu được mình tính tiếp luôn anh.

cuga

Member

Khỏe rồi hả bác :))
Thanks bác về cái Sub Ya nhé, nghe quá ổn với cái đống cùi bắp nhà em :D

thanks bác, hôm qua đã làm được 2 lon ( bị bác Nguyễn Nam ép uống quá ~X() ==> coi như công lực đang hồi phục [-O<

Sub 515 nghe êm hơn sub 100 bác nhể ?%-(

dungsin_lqd

Well-Known Member

Thiết kế đẹp
Hàng dữ
ước gì có như bạn

leepham

Well-Known Member

Tình bên a Tâm thế nào rồi :p Set-up cái máy chiếu xong hết chưa

Bên trên